ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสัมนาและแนะนำพระผงรูปเหมือนเสือ 11 ตัว พุทธคุณสุดยอดกัน  (อ่าน 156911 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
แว๊บมา..เพิ่มเติม..อีกเหรียญที่ีสุดยอด คือ เหรียญรูปไข่ ด้านหน้าพระัเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะนั่งประทับดาบไขว้ั และ ขวานไขว้ และหน้าเสือ ด้านหลังเป็นนารายณ์กระทู้ 7 แบกครับ..เนื้อทองเหลืองสร้างอย่างละ 5,000 เหรียญ เหรียญนี้ศิษย์เจอประสบการณ์กันหลายรายแล้วครับ..ด้านเมตตาแน่นมาก..เมตตาสูงครับ..เหรียญสวยพระเดชพระคุณหลวงพ่อท่านจารให้แล้วด้วยครับ.. บังพอมีอยู่ครับ...คนทำเหรียญ   สวัสดีศิษย์พี่ Banpho ครับ..ที่เข้ามาทักทายกัน..เข้ามาบ่อยๆนะครับ..ศิษย์พี่..จะได้ไม่เงียบเหงา..พยามกระตุ้นอยู่ครับ..ฮิฮิ..เมื่อวาน..ผมนิมนต์..พระสรรค์นั่งแกะด้วยกะลาตาเดียว..มาได้ 2 องค์ครับ..ศิษย์พี่...ที่พระเดชพระคุณหลวงพ่อยังพอมีอยู่ครับ..ขอให้่ศิษย์พี่รูปหล่อของเรา...สุขภาพ..แข็ง.....แรง......ดีดีดี..เยอะๆ  นะครับ..55555555   ;D :D ;D 

ออฟไลน์ B.M.K

• สมาชิก
  • Thank You
 ขอขอบคุณศิษย์พี่ทุกท่านที่แนะนำครับผม แต่ที่ผมอยากได้ที่วัดคงหมดไปแล้วสงสัยต้องเสี่ยงเอามีน้ำตาตกกันมั่งละคราวนี้  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
ขอขอบคุณศิษย์พี่ทุกท่านที่แนะนำครับผม แต่ที่ผมอยากได้ที่วัดคงหมดไปแล้วสงสัยต้องเสี่ยงเอามีน้ำตาตกกันมั่งละคราวนี้  :'( :'( :'(
  รุ่นไหนเหรอครับ..ที่คุณ sanyalux อยากได้..ที่ผมแจงไปทั้งหมดนี่..พุทธคุณเต็มเปี่ยมเหมือนกันนะครับ..ข้างนอกอ่ะ.....อัตราเสี่ยงมากกว่า 80 % เลยนะครับ..ยิ่งย่านรังสิตนะ.. :D ;D :D ;D  เพียบเลยครับ..เหรียญนารายณ์รูปไข่ ดาบไขว้ กับ ขวานไขว้อ่ะครับ..สุดยอดเลยนะครับ..แล้วก็เหรียญฉลองพักยศอ่ะครับ..ใช้ในหน้าที่การงาน..เมตตาเด่นมาก..ครับ..แล้วคุณ sanyalux อยากเก็บรุ่นไหนครับ... ???

ออฟไลน์ B.M.K

• สมาชิก
  • Thank You
 ที่หาอยู่นะครับ ก้อเปน ตะกรุดแม่ทัพ เสือท่าสมอรุ่นแรกปลอกลูกปืน รูปหล่อหนุมาน พระผงรูปเหมือนเสือ11ตัว พระสมเด็จปรกโพธิ์8ใบ พระปิดตาเหล็กน้ำพี้ ลูกสะกดเหล็กน้ำพี้ เอาแค่นี้ก่อนยังมีให้เห็นอยู่ไหมครับ คุณ A.rak ขอบคุณที่ช่วยแนะนำครับ

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
  รุ่นไหนเหรอครับ..ที่คุณ sanyalux อยากได้..ที่ผมแจงไปทั้งหมดนี่..พุทธคุณเต็มเปี่ยมเหมือนกันนะครับ..ข้างนอกอ่ะ.....อัตราเสี่ยงมากกว่า 80 % เลยนะครับ..ยิ่งย่านรังสิตนะ.. :D ;D :D ;D  เพียบเลยครับ..เหรียญนารายณ์รูปไข่ ดาบไขว้ กับ ขวานไขว้อ่ะครับ..สุดยอดเลยนะครับ..แล้วก็เหรียญฉลองพักยศอ่ะครับ..ใช้ในหน้าที่การงาน..เมตตาเด่นมาก..ครับ..แล้วคุณ sanyalux อยากเก็บรุ่นไหนครับ... ???
ยืมภาพพี่หมูมา.......แนะนำเก็บด่วนครับ ผมต้องรีบไปซะแล้วช่วงนี้ไม่ค่อยทันคนอื่นเลยครับ.อิอิอิอิอิ
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments