ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสัมนาและแนะนำพระผงรูปเหมือนเสือ 11 ตัว พุทธคุณสุดยอดกัน  (อ่าน 154112 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
พระผงนั่งเสือ ด้านหลังเสือ 11 ตัว นี้ดี  ท่านใส่ไว้ครบหมด ดีตั้งแต่ทำผงทีแรกแล้ว มันแรงเหลือเกิน ท่านตำผงเอง ร่อนเองนะ ผงบางตัวแรงเชียว กัดนิ้วซะแดง พองไปหลายวัน ท่านไปเรียนกับครูไหน อาจารย์ไหนมา  ใส่ในนี้หมดเลย แต่โบราณเขาหมายถึง วิชาเสือ วิชาสิงห์ ที่สำคัญนะ มี 11 อย่าง ไม่มีเกินไปกว่านี้ 
1. เสือนอนกิน นี่ทำมาหากินดี หากินคล่อง หากินสู้เขาได้ หากินทันชาวบ้านเค้า 
2.เสือป้อนเหยื่อ นี่ร่ำรวย ไม่อดอยาก เป็นเศรษฐีได้ 
3.เสือเผ่น นี่บู๊ดี นักเลงดี ไปไหนใครเผ่นหนีหมด สู้ไม่ได้ หลวงพ่อสุด วัดกาหลงก็ใช้ยันต์นี้ประจำ 
4.เสือเหลียวหลัง นี่เป็นมหานิยม เมตตาชั้นยอด ก็เมตตาจนขนาดเสือต้องเหลียวหลังมามองนะ คิดดูว่าเมตตาขนาดไหน
5.เสือโผนทะยาน นี่เป็นหัวหน้าเขาดีนัก เหนือคน เหนือดวงทั่วไป ทะยานสูงกว่าเขาหมด 
6.สิงห์ดอกบัว เป็นที่รักแก่เทวดาและมนุษย์ทั้งหลาย เจรจาค้าขายดี เข้าหาเจ้านายดี นี่เป็นยันต์เอกของหลวงพ่อจง วัดหน้าต่างนอกท่านทีเดียว 
7.เสือมหาอำนาจ  นี่คนเห็นคนรัก คนเห็นคนเมตตา เกรงกลัวเรา แคล้วคลาดอันตรายทั้งปวง มีมหาอำนาจ มีตบะอยู่ในตัว พูดอะไรเขาเชื่อเราหมด
8.เสือหางด้วน นี่สุดยอดด้านมหาเมตตาเลย ต้องใส่ไว้ ฉันรู้มาว่า หลวงพ่อสนิท วัดลำบัวลอยที่ทำจระเข้นะ ท่านก็สำเร็จยันต์นี้เหมือนกัน 
9.เสือสมิงนารายณ์ นี่คุ้มครองเจ้าของ กันและแก้อาถรรพ์ ป้องกันคุณผี คุณคนดีนัก,
10. พยัคฆ์ราช ตบะ อำนาจดี เจรจาค้าขายดี
11.เสือผู้หญิง   ตัวนี้สำคัญ เป็นเสน่ห์แก่เพศตรงข้ามดีนักทีเดียว”
    “พระผงเสือ 11 ตัวรุ่นนี้ เอาผงเก่าที่เหลืออยู่ไปใส่ผสมมากเลย ผง ของหลวงพ่อกวยก็มี ผงหลวงพ่อเชื้อก็มี ผงหลวงพ่อเก่า ๆ ที่ท่านเก็บสะสมไว้ ใส่หมดเลย ผงนี่บางตัวแค่จับเท่านั้น มันจี๊ดขึ้นสมองเลย แรงมาก บางตัวก็กินมือ กัดมือแดงเลย ท่านต้องทำน้ำมนต์รดจึงค่อยยังชั่ว ตอนปั๊มพระเสร็จใหม่ ๆ คนมาจากกรุงเทพ เป็นอาจารย์ทางในนี่แหละ มาจับพระที่ท่านตากไว้ ขนาดยังไม่เสกนะ เขาว่า แรงจังเลย มัน ขึ้นบีบหัวใจเขาเลย หลวงพ่อเสกไหวหรือนี่.. ท่านก็ว่าไหวซิ มันจะไม่ไหวได้อย่างไร ก็เราทำแล้ว ต้องทำของดีซิ เขาว่า เสกเสร็จน่ากลัวจะป่วย ก็ป่วยจริงตามเขาว่า เสกเสร็จพลังหมดเลย ป่วยเสียหลายวัน” 
    พระผงนั่งเสือ ด้านหลังเสือ 11 ตัว สร้างอย่างละ 999 องค์ ทุกสี
สีเหลือง       แก่ว่านดอกทอง 
ผงสีน้ำตาล    แก่ผงอิทธิเจ
ผงสีดำ        แก่ว่านชนะคน                     คนทำเหรียญ

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
พระผงนั่งเสือ ด้านหลังเสือ 11 ตัว นี้ดี  ท่านใส่ไว้ครบหมด ดีตั้งแต่ทำผงทีแรกแล้ว มันแรงเหลือเกิน ท่านตำผงเอง ร่อนเองนะ ผงบางตัวแรงเชียว กัดนิ้วซะแดง พองไปหลายวัน ท่านไปเรียนกับครูไหน อาจารย์ไหนมา  ใส่ในนี้หมดเลย แต่โบราณเขาหมายถึง วิชาเสือ วิชาสิงห์ ที่สำคัญนะ มี 11 อย่าง ไม่มีเกินไปกว่านี้ 
1. เสือนอนกิน นี่ทำมาหากินดี หากินคล่อง หากินสู้เขาได้ หากินทันชาวบ้านเค้า 
2.เสือป้อนเหยื่อ นี่ร่ำรวย ไม่อดอยาก เป็นเศรษฐีได้ 
3.เสือเผ่น นี่บู๊ดี นักเลงดี ไปไหนใครเผ่นหนีหมด สู้ไม่ได้ หลวงพ่อสุด วัดกาหลงก็ใช้ยันต์นี้ประจำ 
4.เสือเหลียวหลัง นี่เป็นมหานิยม เมตตาชั้นยอด ก็เมตตาจนขนาดเสือต้องเหลียวหลังมามองนะ คิดดูว่าเมตตาขนาดไหน
5.เสือโผนทะยาน นี่เป็นหัวหน้าเขาดีนัก เหนือคน เหนือดวงทั่วไป ทะยานสูงกว่าเขาหมด 
6.สิงห์ดอกบัว เป็นที่รักแก่เทวดาและมนุษย์ทั้งหลาย เจรจาค้าขายดี เข้าหาเจ้านายดี นี่เป็นยันต์เอกของหลวงพ่อจง วัดหน้าต่างนอกท่านทีเดียว 
7.เสือมหาอำนาจ  นี่คนเห็นคนรัก คนเห็นคนเมตตา เกรงกลัวเรา แคล้วคลาดอันตรายทั้งปวง มีมหาอำนาจ มีตบะอยู่ในตัว พูดอะไรเขาเชื่อเราหมด
8.เสือหางด้วน นี่สุดยอดด้านมหาเมตตาเลย ต้องใส่ไว้ ฉันรู้มาว่า หลวงพ่อสนิท วัดลำบัวลอยที่ทำจระเข้นะ ท่านก็สำเร็จยันต์นี้เหมือนกัน 
9.เสือสมิงนารายณ์ นี่คุ้มครองเจ้าของ กันและแก้อาถรรพ์ ป้องกันคุณผี คุณคนดีนัก,
10. พยัคฆ์ราช ตบะ อำนาจดี เจรจาค้าขายดี
11.เสือผู้หญิง   ตัวนี้สำคัญ เป็นเสน่ห์แก่เพศตรงข้ามดีนักทีเดียว”
    “พระผงเสือ 11 ตัวรุ่นนี้ เอาผงเก่าที่เหลืออยู่ไปใส่ผสมมากเลย ผง ของหลวงพ่อกวยก็มี ผงหลวงพ่อเชื้อก็มี ผงหลวงพ่อเก่า ๆ ที่ท่านเก็บสะสมไว้ ใส่หมดเลย ผงนี่บางตัวแค่จับเท่านั้น มันจี๊ดขึ้นสมองเลย แรงมาก บางตัวก็กินมือ กัดมือแดงเลย ท่านต้องทำน้ำมนต์รดจึงค่อยยังชั่ว ตอนปั๊มพระเสร็จใหม่ ๆ คนมาจากกรุงเทพ เป็นอาจารย์ทางในนี่แหละ มาจับพระที่ท่านตากไว้ ขนาดยังไม่เสกนะ เขาว่า แรงจังเลย มัน ขึ้นบีบหัวใจเขาเลย หลวงพ่อเสกไหวหรือนี่.. ท่านก็ว่าไหวซิ มันจะไม่ไหวได้อย่างไร ก็เราทำแล้ว ต้องทำของดีซิ เขาว่า เสกเสร็จน่ากลัวจะป่วย ก็ป่วยจริงตามเขาว่า เสกเสร็จพลังหมดเลย ป่วยเสียหลายวัน” 
    พระผงนั่งเสือ ด้านหลังเสือ 11 ตัว สร้างอย่างละ 999 องค์ ทุกสี
ผงสีดำ        แก่ว่านชนะคน                     คนทำเหรียญ

แรงจริงเข้มขลังจริงทั้งบู๊ทั้งบุ๋นเมตตามหานิยมเต็มสูตรสุดยอดจริงๆเสือ11ตัว....ใช่ไหมน้องหมู :D :D :D

• สมาชิก
  • Thank You
สวัสดี..ศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกท่าน..เชิญสัมนาและแนะนำ..วัตถุมงคล..ได้ทุกเหรียญทุกรุ่นนะครับ..คุยกันได้ทางนี้เลยครับ...พี่น้อง....สามารถสอบถาม  แนะนำ ติชม โชว์ แจ้งข่าวเกี่ยวกับทางวัดท่าสมอหรือพระเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะท่าน  และสนทนากันได้ตามแบบฉบับพี่น้องที่เคยเป็นกันอยู่นะครับ..อะไรที่สงสัยหากสามารถตอบได้ก็จะตอบนะครับ..หากเกินปัญญา..ก็จะค้นหา  สอบถามข้อมูลจากศิษย์พี่ท่านเก่าๆ และจะสอบถามข้อมูลต่างๆ จากพระเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะท่าน ให้เราเหล่าบรรดาศิษย์พี่ศิษย์น้องทราบโดยทั่วกันนะครับ..(แต่ก็ขอให้อยู่ในเงื่อนไขและกฎเกณฑ์ของผู้ดูแลเวปด้วยนะครับ จะได้ไม่ทำเกิดปัญหาใดและเสียบรรยากาศในการสนทนาขึ้นอีก) ส่วนท่านใดที่คิดเข้ามาป่วนก็ขอนะครับ..เพราะมันคงทำให้ท่านมีความสุขเพียงชั่วครั้งคราวเท่านั้น..ที่เหลือมันก็จะเป็นไฟสุ่มอกตัวท่านเองทำให้ท่านไม่มีความสุขนะครับ..เชิญ คุยกันแบบศิษย์พี่ศิษย์น้องกันได้เลยนะครับ.....ขอบคุณครับ.. 
                       คนทำเหรียญ

• สมาชิก
  • Thank You
ครับ..ศิษย์พี่ Banpho งานคงยุ่งเลยซิครับศิษย์พี่ องค์สีเหลืองอ่ะพี่..ชัดเจนมากเลยอ่ะ..ขึ้นคอวันแรกนะ..มีสาวยิ้มให้ 3 คนเลยนะต้่างที่ต่างเวลาด้วยนะพี่..คนหลังช๊อดเด็ดชวนผมคุยเองเลยนะพี่..5555 (มีเด็ดกว่านั้นอีก.ไว้ ปะ กันก่อน..แล้วจะเล่าให้ฟังครับศิษย์พี่) เดวพี่เล็กจะหมั่นไส้เอาครับ.. 5555  ;D :D ;D   คนทำเหรียญ

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....

ข้อมูลปึก ดีจังเลยครับ เสือหลวงพ่อแค่ตัวเดียวก็เหลือเฟื่องแล้ว แต่นี้ตั้ง 11-12 ตัวแนะ คงไม่ต้องบรรยายเลยละครับ
องค์นี้สวยครับ ขอบคุณครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments