ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสัมนาและแนะนำพระผงรูปเหมือนเสือ 11 ตัว พุทธคุณสุดยอดกัน  (อ่าน 156946 ครั้ง)

ออฟไลน์ อู๋

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ไม่มาก ไม่น้อย ไปกว่าใคร ....ศิษหลวงพ่อกวย
สวย อยากได้ จัง ใครมี แบ่งบ้างครับ

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
สวัสดี..ศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกท่าน..มาร่วมสัมนาและแนะนำ..วัตถุมงคล..ได้ทุกเหรียญทุกรุ่นนะครับ..คุยกันได้ทางนี้เลยครับ...พี่น้อง....สอบถาม  แนะนำ ติชม โชว์ แจ้งข่าวเกี่ยวกับทางวัดท่าสมอหรือพระเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะท่าน  และสนทนากันได้ตามแบบฉบับพี่น้องที่เคยเป็นกันอยู่นะครับ..อะไรที่สงสัยหากสามารถตอบได้ก็จะตอบนะครับ..หากเกินปัญญา..ก็จะค้นหา  สอบถามข้อมูลจากศิษย์พี่ท่านเก่าๆ และจะสอบถามข้อมูลต่างๆ จากพระเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะท่าน ให้เราเหล่าบรรดาศิษย์พี่ศิษย์น้องทราบโดยทั่วกันนะครับ..(แต่ก็ขอให้อยู่ในเงื่อนไขและกฎเกณฑ์ของผู้ดูแลเวปด้วยนะครับ จะได้ไม่ทำเกิดปัญหาใดและเสียบรรยากาศในการสนทนาขึ้นอีก) ส่วนท่านใดที่คิดเข้ามาป่วนก็ขอนะครับ..เพราะมันคงทำให้ท่านมีความสุขเพียงชั่วครั้งคราวเท่านั้น..ที่เหลือมันก็จะเป็นไฟสุ่มอกตัวท่านเองทำให้ท่านไม่มีความสุขนะครับ..เชิญ คุยกันแบบศิษย์พี่ศิษย์น้องกันได้เลยนะครับ.....ขอบคุณครับ..
                       คนทำเหรียญ

• สมาชิก
  • Thank You
สวัสดีครับ..ศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกท่านครับ..ดูดู..ห้องสนทนาส่วนรวมของเราชาวศิษย์พระเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะเรา..จะดูเงียบเหงาไปซะหน่อยนะครับ..ไม่ว่าจะมีสาเหตุใดที่ทำให้เสียบรรยากาศในการสนทนาของเราศิษย์พี่ศิษย์น้องหายไปอย่างต่ิิอเนื่องกัน..อย่าไปสนใจเลยครับ....เรามาร่วมกันกระตุ้น..สร้างบรรยายกาศในการสนทนากันใหม่เถอะครับ..พี่น้อง..เรื่องราวต่างๆ  ความคิดต่างๆ ที่ผ่านเข้ามาไม่ดี...ก็อย่าไปจำอย่าเอามาติดใจสุ่มไฟในอกเราเลยครับ..เอาเรื่องดีๆ ข่าวคราวดีๆ วัตถุมงคลสวยๆ มาแบ่งกันชมกันต่อดีกว่าครับ..ถึงจะเคยโพสให้ชมกันแล้ว..ก็เอามาลงกันใหม่ได้อีกนะครับ..
      อย่าไปแคร์ถึงเรื่องราวในครั้งก่อน...... ;D :D ;D :D ;D    ช่วยกันกระตุ้นสร้างบรรยายกาศที่ดีกันเถอะครับ..พี่น้อง
                                     คนทำเหรียญ   ;D 

ออฟไลน์ bboy

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
เห็นด้วยกับพี่ A.Rak ช่วงนี้เงียบจังหายไปไหนกันนะครับ ???

• สมาชิก
  • Thank You
ครับ..คุณ bboy อาจเป็นเพราะ..ศิษย์พี่ๆ น้องๆ ทั้งหลายมีภาระกิจการงานกันด้วยแระครับ..ถึงได้เงียบกันไป..ฝากบอกลุง Pd ด้วยนะครับ..ว่าเข้ามาสนทนากันได้เลย...มีอะไรก็เอามาโชว์กันหน่อย..ป่านนี้ไม่รู้อ้วนพลีไปถึงไหนแล้ว..เป็นลูกช้างถวายหมูปิ้งซะอ้วนแล้วมั้งครับ... ;D :D ;D   คนทำเหรียญ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments