ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสัมนาและแนะนำพระผงรูปเหมือนเสือ 11 ตัว พุทธคุณสุดยอดกัน  (อ่าน 156913 ครั้ง)

ออฟไลน์ bboy

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ครับพี่สงสัยจะติดภาระกิจการงานของแต่ละคนอย่างพี่ว่า :D ลุงpdคงจะงานยุ่งนะครับเรื่องหมูปิ้งคงถวายบ่อยอยู่ผมว่า เพราะลุงpd ใจดีมีเมตตาเสือได้อยู่ดีกินดีแน่ผมว่านะ ;D

ออฟไลน์ ศิษย์มหาเทพ

• สมาชิก
  • Thank You
  • ผู้สืบสานตำนานแห่งมหาเทพ สุดยอดพระเวทย์และมนตรา
ชอบจัง โดยเฉพาะเสือตัวที่ 11

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
สวยครับพุทธคุณสุดยอดทุกด้านเลยครับครอบจักรวาลเลยละอยากมีไว้บูชาครับ ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
ชอบจัง โดยเฉพาะเสือตัวที่ 11
     ยินดีต้อนรับครับ..ศิษย์มหาเทพ....เสือตัวที่ 11 นี่ เสือผู้หญิงซะด้วยซิครับ.. :D :D :D เป็นเสน่าห์กับเพศตรงข้ามและเพศเดียวกัน  :D :D :D  55555

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
สวัสดีครับ..พี่น้อง...ตามที่บอกข้างต้นแระครับ..ว่า..เชิญชวนสนทนากันตามประสาพี่น้องกันเป็นปกติ..หากใครมีวัตถุมงคลอะไรของพระเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะเรา...ก็นำมาโพส..แบ่งกันชมบ้างนะครับ..วันนี้เพื่อกระตุ้นการพบปะพี่น้องกันหน่อยเลยขอนำเอา..พระสรรค์ยืน..เนื้อดินของพระเดชพระคุณหลวงพ่อมาโพสหน่อยนะครับ...ไม่ผิดกฎกติกาแน่เพราะเป็นของเราเอง..ไมไ่ด้ยืมภาพของท่านใดครับ.. :D ;D :D  ตามด้วยเหรียญกฐินปี 2554 ด้วยนะครับ..เหรียญกฐินนี้มีผู้พบประสบการณ์เกี่ยวกับเรื่องรถ เรื่องแคล้วคลาดกันมาหลายรายแล้วครับ.. ;D :D ;D   คนทำเหรียญ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments