ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ*นารายณ์เนื้อเงิน*ครับ(ขอจัดเต็ม)  (อ่าน 4652 ครั้ง)

ออฟไลน์ ศิษย์มหาเทพ

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ผู้สืบสานตำนานแห่งมหาเทพ สุดยอดพระเวทย์และมนตรา
Re: เหรียญ*นารายณ์เนื้อเงิน*ครับ(ขอจัดเต็ม)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 04:48:45 pm »
อยากมีเหมือนกัน ต้องไปที่วัดมั่งล่ะ

ออฟไลน์ tum-udon

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: เหรียญ*นารายณ์เนื้อเงิน*ครับ(ขอจัดเต็ม)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 05:18:50 pm »

เนื้อเงิน มีห่วงคับ.....พรุ่งนี้อาจไปกราบที่วัดด้วยครับ   

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 11:20:25 am »
งามแต้ ๆ (สวยงามยิ่งนัก)
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 07:44:06 pm »
เหรียญนี้แท้...
        ช่วงแรกเพื่อนเอามาปล่อย ตั้ง2เหรียญ เหรีญล่ะ3,500สวยคับสวยคมช่วงนั้นลังเลไปหน่อย...ตอนกำลังตามอย่ฮา....รีบเก็บเลยคับเหรียญหลวงพ่อรุ่นต่างๆแรงมาก ในวัดยังพอมีรุ่นอื่นเนื้อเงิน
ราคายิ่งกว่าขนนเลยละถ้าเทียบกับตอนนี้อะครับ
ชมอย่างเดียวครับ ไม่มีที่ติ งามหลาย
ขอบคุณครับพี่อ้วน
สวยงามครับยังไม่มีรุ่นนี้เลยครับอยากมีมั้งจังเลยครับ :o :o :o :o :o
แอบถ่ายหรือครับโจ๊กของดีๆแบบนี้ หายากแล้วหล่ะเนื้อเงินของเสริมก็เยอะมาก มีวาสนาแค่เอาไปชุบก็ดีแล้วหล่ะสำหรับผม
ขอบคุณครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ Dave

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 08:55:34 pm »
สวยงามมากกก เลยครับ  :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 08:55:34 pm »

Facebook Comments