พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > ทำเนียบพระเครื่องวัตถุมงคล เนื้อโลหะ ของหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม

พระร่วง เนื้อตะกั่ว หลังจาร - ฝังพลอยแดง

(1/1)

บอล อุทัย:
            พระร่วง เนื้อตะกั่ว หลังจาร - ฝังพลอยแดง เป็นพระหายาก และเป็นหนึ่งในตำนานอีกองค์หนึ่งครับ

บอล อุทัย:
ดูแบบขยายบ้างครับ

saksitlew:
องค์ดารา :o

สำนักจันทร์:
สุดยอดหายากพระในระดับตำนานครับ สององค์นี้การที่จะได้มาครอบครองนั้นยากยิ่งสมัยก่อนใช้เหรียญ รุ๋น๑ แลกยังไม่มีใครแบ่งให้ครับ ขขณะนี้ตามกันได้เพียง ๓ องค์รวม สององค์นี้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version