ผู้เขียน หัวข้อ: เชื่อมั่นล้านเปอร์เซ็น  (อ่าน 3516 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
เชื่อมั่นล้านเปอร์เซ็น
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 07:39:06 pm »
ชุดนี้ใช้คาดเอวครับจีวรหลวงพ่อท่านถักเป็นเชือกตระกรุด หนังหน้าเสือ  ตระกรุดปืนกล93ต่อสู้อากาศ ที่ใช้ยิงเครื่องบิน ตระกรุด12นารายณ์ มีดหมอ

ชุดนี้ที่คอ

เขี้ยวเสือ ที่ผมลงสีแบบนี้คือชอบส่วนตัวนะครับ เพราะเสือตัวนี้ชอบลูกปืนเป็นอาจิน แต่ก็ดีเยี่ยมทางแคล้วคลาด
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

• สมาชิก
  • Thank You
Re: เชื่อมั่นล้านเปอร์เซ็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 07:48:38 pm »
ไม่ได้อวดกล้าและใครว่าไม่มีร้อย ของหลวงพ่อเกาะนี่หล่ะครับร้อยเกินร้อย ตำรวจหนอง หมากฝ้าย อ.วัฒนานคร จ.สระแก้วรู้ดี เพราะผมเจอมากับตัว
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 10:22:54 pm »
ชุดนี้ใช้คาดเอวครับจีวรหลวงพ่อท่านถักเป็นเชือกตระกรุด หนังหน้าเสือ  ตระกรุดปืนกล93ต่อสู้อากาศ ที่ใช้ยิงเครื่องบิน ตระกรุด12นารายณ์ มีดหมอ

ชุดนี้ที่คอ

เขี้ยวเสือ ที่ผมลงสีแบบนี้คือชอบส่วนตัวนะครับ เพราะเสือตัวนี้ชอบลูกปืนเป็นอาจิน แต่ก็ดีเยี่ยมทางแคล้วคลาด

:o :o :o :o
อ.เกรียงมาทั้งที่จัดเต็มเลยนะ ของดีเยี่ยมทุกชิ้นเลย    ครับ.........(แค่ร้อยคงไม่อยู่นะ)

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 10:38:33 pm »
ชุดนี้ใช้คาดเอวครับจีวรหลวงพ่อท่านถักเป็นเชือกตระกรุด หนังหน้าเสือ  ตระกรุดปืนกล93ต่อสู้อากาศ ที่ใช้ยิงเครื่องบิน ตระกรุด12นารายณ์ มีดหมอ

ชุดนี้ที่คอ

:o :o :o :o
อ.เกรียงมาทั้งที่จัดเต็มเลยนะ ของดีเยี่ยมทุกชิ้นเลย    ครับ.........(แค่ร้อยคงไม่อยู่นะ)
ขอบคุณครับคุณโจ๊กแต่ก็คงห่างคุณโจ๊กเยอะครับ แพ้โจ๊กเสือซุ่มตลอดได้จีวรแต่ขาดประคด เพราะประคดนี่สุดยอดมากๆ ถ้าห่มจีวรแล้วนุ่งสบงไม่มีประคดก็หลุดหล่ะครับ ถือว่าเป็นของสำคัญอย่างยิ่ง ที่ผมให้ชมชุดนี้ก็เพราะโดนมาหมาดๆจนได้ขึ้นโรงพัก

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2012, 08:18:21 am »

....ประสพการณ์เกิดขึ้นกับตัวเองด้วยแล้ว สุดยอดเลยครับ!

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2012, 08:18:21 am »

Facebook Comments