ผู้เขียน หัวข้อ: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด  (อ่าน 87879 ครั้ง)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
Re: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด
« ตอบกลับ #250 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 05:05:47 pm »
จุ๊..จุ๊... อย่าเอ็ดไป  แม่ค้าล๊อตเตอรี่คนนี้แกแขวนเสือท่าสมอซะด้วยนะครับ  กำลังจีบจะขอแบ่งจากแกอยู่ครับ  ;D ;D
เห็นแกมาขายตั้งแต่ตอนงานทำบุญวันคล้ายวันเกิดของหลวงพ่อนู้นนนนนนนแน่ะ   
ค่อยๆนวดครับพี่ coco เดี๋ยวก็มาแน่ครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ coco

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด
« ตอบกลับ #251 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 05:14:30 pm »
จุ๊..จุ๊... อย่าเอ็ดไป  แม่ค้าล๊อตเตอรี่คนนี้แกแขวนเสือท่าสมอซะด้วยนะครับ  กำลังจีบจะขอแบ่งจากแกอยู่ครับ  ;D ;D
เห็นแกมาขายตั้งแต่ตอนงานทำบุญวันคล้ายวันเกิดของหลวงพ่อนู้นนนนนนนแน่ะ   
ค่อยๆนวดครับพี่ coco เดี๋ยวก็มาแน่ครับ ;D ;D ;D

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D 

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #252 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 09:46:41 pm »
 :) :) :) :)

ออฟไลน์ B.M.K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #253 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 11:04:22 pm »
 สวัสดีครับศิษย์พี่ทุกท่าน อยากเห็นเหรียญที่ออกวันที่9 จังครับ แต่ละเนื้อจะเป็นยังไงนะ วันงานไม่ได้ไปติดงานครับผม แล้วไม่ทราบว่าเขี้ยวเสือยังมีให้บูชาอีกหรือป่าว หมายความว่าท่านจะทำขึ้นมาให้บูชาอีกหรือป่าวนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
« ตอบกลับ #254 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 06:39:33 am »
สวัสดีครับศิษย์พี่ทุกท่าน อยากเห็นเหรียญที่ออกวันที่9 จังครับ แต่ละเนื้อจะเป็นยังไงนะ วันงานไม่ได้ไปติดงานครับผม แล้วไม่ทราบว่าเขี้ยวเสือยังมีให้บูชาอีกหรือป่าว หมายความว่าท่านจะทำขึ้นมาให้บูชาอีกหรือป่าวนะครับ ขอบคุณครับ
ขอตอบคุณ เสรีไทยนะครับ มีอยู่ที่กระทู้ "ใครมีวัตถุมงคลของท่านเเบ่งกันชมบ้างนะครับ" หน้าที่ ๑๙ น่ะครับผม
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #254 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 06:39:33 am »

Facebook Comments