ผู้เขียน หัวข้อ: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด  (อ่าน 86144 ครั้ง)

ออฟไลน์ maibannikom

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด
« ตอบกลับ #295 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 10:00:13 pm »
สวัสดีครับศิษย์หลวงพ่อเกาะทุกๆท่านผมมีข่าวดีมาประชาสัมพันธ์ให้กับหลายๆท่านที่ได้สั่งจองเขี้ยวพ่อเสือรับทราบครับ...วันที่ 10 กพ.56 ท่านที่ได้สั่งจองไว้จะได้รับเขี้ยวพ่อเสืออย่างแน่นอนส่วนจะเป็นท่านใดนั้นผมไม่ทราบ ;D ;D ;Dส่วนท่านใดที่สั่งแกะพ่อเสือจากแก่นไม้มะขามก็จะได้รับเช่นกันครับ5555555ผมเห็นแล้วเกิดกิเลสเลยครับ ;D ;D ;D

มีเหลือให้เช่าบ้างหรือป่าวคับ หรือมีแค่คนที่สั่งจอง 

ออฟไลน์ พีรวีชณ์อัครธาราวัตนา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • ศิษย์มีครูเหมือนงูมีพิษ ศิษย์สารพัดครูเหมือนงูสารพัดพิษ
Re: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด
« ตอบกลับ #296 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 12:03:45 am »
สวัสดีครับศิษย์หลวงพ่อเกาะทุกๆท่านผมมีข่าวดีมาประชาสัมพันธ์ให้กับหลายๆท่านที่ได้สั่งจองเขี้ยวพ่อเสือรับทราบครับ...วันที่ 10 กพ.56 ท่านที่ได้สั่งจองไว้จะได้รับเขี้ยวพ่อเสืออย่างแน่นอนส่วนจะเป็นท่านใดนั้นผมไม่ทราบ ;D ;D ;Dส่วนท่านใดที่สั่งแกะพ่อเสือจากแก่นไม้มะขามก็จะได้รับเช่นกันครับ5555555ผมเห็นแล้วเกิดกิเลสเลยครับ ;D ;D ;D

มีเหลือให้เช่าบ้างหรือป่าวคับ หรือมีแค่คนที่สั่งจอง 

อัยย๊ะ อยากได้จังเลย
‎ทันทีที่กระสุนเจาะหัวเรา การเมือง เรื่องบ้าบอทั้งหลายนั่น ก็จะหายวั๊ปไปในอากาศ

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #297 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 01:40:03 pm »
ว.2 ว.8 ครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ mhi89

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #298 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 11:52:11 am »
ว.2 ว.8 ครับ
; ว.15  ครับ พี่เกรียง วันที่ 9 ตอนเช้าครับผม จะไปช่วยงานหลวงพ่อท่าน อีกแรงครับ ครั้งนี้ได้พาหัวหน้า มากราบหลวงพ่ออีกคนครับพี่เกรียง ;D ;D ;D

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #299 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 01:16:53 pm »
มีศิษย์พี่ท่านใด ที่อยู่ กรุงเทพฯ ปริมณฑล แล้วจะเดินทางไป วัดท่าสมอ ตั้งแต่ วันเสาร์ บ้างครับ ที่ผ่านทาง เซียร์รังสิต วิ่งสายเอเชีย กับ ผ่านทาง นนทบุรี วิ่งสายสุพรรณ บ้างครับ พอดีอยากจะฝาก พระเครื่องวัตถุมงคล ของหลวงพ่อเกาะ ไปเข้าพิธี ในตอนเย็นวันเสาร์ ด้วยครับ พอดีผมไปไม่ได้ ติดไหว้เจ้าที่บ้านครับ ทั้งเช้าและกลางคืน...ขอบคุณครับ... ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #299 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 01:16:53 pm »

Facebook Comments