ผู้เขียน หัวข้อ: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด  (อ่าน 87848 ครั้ง)

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • tel 088-498-7678
Re: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด
« ตอบกลับ #440 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 07:54:44 pm »
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
Re: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด
« ตอบกลับ #441 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 08:58:50 pm »
;D ;D ;D
::) ::) ::)
สวัสดีครับ  เหมือนว่าพี่กมล  กำลังไต่ตามเจ้าหนุมาณที่ดูเเลสะพานหรือเปล่า ครับ ? พีตั้ม 5555 เเต่เผอิญอาจารย็สมยศ ห้ามใว้ ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #442 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 09:14:07 pm »
;D ;D ;D
สวัสดีครับ  เหมือนว่าพี่กมล  กำลังไต่ตามเจ้าหนุมาณที่ดูเเลสะพานหรือเปล่า ครับ ? พีตั้ม 5555 เเต่เผอิญอาจารย็สมยศ ห้ามใว้ ::) ::) ::) ::)
เจ้าหนุมานคงมีอาณาเขตเพิ่มอีกเยอะเลยนะครับ เมื่อสะพานสร้างเสร็จคงไปขยายอาณาเขตฝั่งโน้นนะครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
« ตอบกลับ #443 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 10:11:42 pm »

[/quote]
ครับพี่ นรินทร์พี่กมลจะไปไล่น่ะครับ พอดีจ้าววานรแกล้งพระน่ะครับ แกล้งดึงรอกให้ตกร่องซ่ะงั้น ก็เลยได้ออกมาอย่างภาพที่เห็นครับ

[/quote]เจ้าหนุมานคงมีอาณาเขตเพิ่มอีกเยอะเลยนะครับ เมื่อสะพานสร้างเสร็จคงไปขยายอาณาเขตฝั่งโน้นนะครับ ;D ;D ;D
[/quote]
ครับพี่ตอนนี้แอบไปใช้สะพานก่อนชาวบ้านซ่ะอีกครับ
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #444 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 12:29:08 am »
;D ;D ;D
เจ้าหนุมานคงมีอาณาเขตเพิ่มอีกเยอะเลยนะครับ เมื่อสะพานสร้างเสร็จคงไปขยายอาณาเขตฝั่งโน้นนะครับ ;D ;D ;D
ผมว่า ยึดสะพาน แน่นอนครับ พี่ชัช... ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #444 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 12:29:08 am »

Facebook Comments