ผู้เขียน หัวข้อ: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด  (อ่าน 86138 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท สรรพยา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
Re: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด
« ตอบกลับ #600 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 11:02:30 pm »
ผมเพิ่งจะไปหาหลวงพ่อเกาะมาเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับครับ

เช่า

หลวงพ่อบอกว่าไม่ค่อยสบายครับ ป่วยนิดหน่อยครับ

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
Re: งานบุญงานกุศลต่าง ของทางวัด
« ตอบกลับ #601 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 11:03:01 am »
ผมเพิ่งจะไปหาหลวงพ่อเกาะมาเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับครับ

เช่า

หลวงพ่อบอกว่าไม่ค่อยสบายครับ ป่วยนิดหน่อยครับ
แจ่วเลยครับชุดนี้ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #602 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 08:15:05 pm »

เช่า

แจ่วเลยครับชุดนี้ ;D ;D ;D
วัตถุมงคลของหลวงพ่อถ้ามีศรัทธามีความเชื่อมั่นและเป็นคนดีมีศีลธรรมเชื่อได้เลยว่า...สุดยอดครับพี่น้อง

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #603 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 08:15:50 pm »

คุณนรินทร์เล่าให้ลุงฟังว่า หลวงพ่อเสกเบี้ยแก้แล้วมักจะไม่ค่อยสบาย ท่านคงทำให้ดีมากเสกยากมากประมาณนั้นครับ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
« ตอบกลับ #604 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 08:40:18 pm »
 ยังไม่มีอีกหลายหลายการเลยครับ:o :o :o :o :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #604 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 08:40:18 pm »

Facebook Comments