ผู้เขียน หัวข้อ: !! วันนี้อยู่ กทม. ใกล้ศูนย์ การันตีพระ/G-PRA เจอหลวงพ่อเชื้อราคาหลุดๆ !!  (อ่าน 4204 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boy_Bangkae

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
อาคารเขียวๆเส้นเพชรเกษม ซอยต้นๆเลยแยกท่าพระมานิดเดียว แหล่งรวมของดีๆ ตาดีได้เลยครับ
สมัยนี้มีเงินอย่างเดียวไม่พอซะแล้ว 555+

ต้องไวด้วยนะครับ

แถวบ้านเลยอ่ะ ต้องไปซะแล้ว

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
รู้สึกว่าจะมี สามรายการนะพี่โอ๋ ตอนนั้นผมยังลังเลอยู่เลยไม่กล้าตัดสินใจอ่ะครับ แห่ะๆ อ๋อ ลืมไป น่าจะเป็นหนังสือ ดัชนีพระ นะครับ 8)

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
ช่วงนี้ยังพอมีวัตถุมงคลของหลวงพ่อ หลุดๆแบบนี้อยู่บ้าง อีกสักครึ่งปีคงไม่มีให้เห็นแน่นอนครับ เพราะแถวพันธ์ทิพย์และท่าพระจันทร์ รู้ค่าความนิยมหมดแล้วครับ ยินดีด้วยครับคุณโอ๋ ชัยนาท ได้แบบนี้เค้าเรียกว่า หลวงพ่อท่านให้ ครับพี่น้อง :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments