ผู้เขียน หัวข้อ: ตระกรุดแม่ทัพช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1943 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ten

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ตระกรุดแม่ทัพช่วยแนะนำด้วยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 02:42:49 pm »
 :) :) :) :) :) :)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
Re: ตระกรุดแม่ทัพช่วยแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 09:05:20 pm »
รุ่นนี้หายากสุดๆครับ เรื่องราคาไม่ต้องพูดถึง :o :o :o

ออฟไลน์ Ten

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: ตระกรุดแม่ทัพช่วยแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:14:43 am »
รุ่นนี้หายากสุดๆครับ เรื่องราคาไม่ต้องพูดถึง :o :o :o
หายากจริงๆด้วยครับ แต่ที่เพื่อนผมมี 2 ดอก เรื่องราคานั้นแพงแน่ๆๆของอะไรหายากย่อมแพงเป็นธรรมดา เพื่อนผมยังฝากมาบอกศิษย์พี่ศิษย์น้องอีกของแพงๆให้ดูกระเป๋าตัวเองด้วยเช่าแล้วทำให้ครอบครัวเดือดร้อนเอาเงินไปให้ลูกเมียหรือไว้ส่งลูกเรียนดีกว่า  ดีกว่าเอาไปให้คนอื่นเขาฐานะดีขึ้นใครได้ผลประโยชน์น่าจะรู้ดีส่วนเพื่อนผมก็โดนไปเยอะปล่อยมันเถอะมันเป็นนายทุนมันเป็นคนมีสตางค์ แต่มันก็ยังศัทธาหลวงพ่อ ยังคล้องพระของหลวงพ่ออยู่ทุกวัน ลองคิดดูเพื่อนผมหลายคนยังถอยและยังออกรุ่นใหม่มาอีกของรุ่นเก่ายังเหลือเพียบลองคิดดูครับมีใครได้รับผลประโยชน์แอบแฝงเพียงแต่ออกมาเตือนและออกความคิด

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:14:43 am »

Facebook Comments