ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งสำหรับคนชอบสะสมพระเครื่องหลวงพ่อเกาะ  (อ่าน 3726 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ten

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
 :) :) :) :) :)เมื่อสองสามวันก่อนผมไปวัดท่าสมอมาผมเห็นแผงพระที่ศาลาก่อนถึงวัดและผมแวะชมดูเห็นมีพระเครื่องของหลวงพ่อเกาะตั้งหลายอย่างถ้าใครไปลองแวะชมเผื่อเจอรุ่นที่พวกเราอยากได้กัน อาจจะเป็เนื้อคู่กัน ผมยังเช่าไว้สองสามอย่าง ยังมีเหรียญแบบที่โชว์ด้วยครับ

ออฟไลน์ Ten

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: แจ้งสำหรับคนชอบสะสมพระเครื่องหลวงพ่อเกาะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 11:49:07 am »
 :) :) :) :) :)ใครไปก่อนหรือแผงเขาเปิดพอดีก็ได้ก่อน   ผมว่า......   พอเก็บได้หรือใครเป็นเนื้อคู่ก็จะได้ครอบครอง :) :) :)

ออฟไลน์ tum-udon

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: แจ้งสำหรับคนชอบสะสมพระเครื่องหลวงพ่อเกาะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 12:03:04 pm »
อยู่ที่ศาลาหน้าวัดอะไร.....ผมก็พอเห็นแต่ไม่ได้แวะดู ..ก่อนถึงวัดท่าสมอประมาณ7-8โลไหม ไม่แน่ใจ..คร่าวหน้าจะได้แวะดู  :o :o :o     

ออฟไลน์ Ten

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 12:29:15 pm »
อยู่ที่ศาลาหน้าวัดอะไร.....ผมก็พอเห็นแต่ไม่ได้แวะดู ..ก่อนถึงวัดท่าสมอประมาณ7-8โลไหม ไม่แน่ใจ..คร่าวหน้าจะได้แวะดู  :o :o :o     
นั้นแหระใกล้ถึงวัดท่าสมอลองแวะดูอาจจะเจอเนื้คู่ก็ได้ บางทีผมก็เจอแผงเปิดวันหยุดต่าง

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 03:58:40 pm »
นั้นแหระใกล้ถึงวัดท่าสมอลองแวะดูอาจจะเจอเนื้คู่ก็ได้ บางทีผมก็เจอแผงเปิดวันหยุดต่าง
ครับ....ขอรู้จักศิษย์พี่ TEN หน่อยนะครับ...

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 03:58:40 pm »

Facebook Comments