ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดแดงๆ สักดอก ชี้แนะด้วยครับ อาจารย์  (อ่าน 4422 ครั้ง)

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ตะกรุดแดงๆ สักดอก ชี้แนะด้วยครับ อาจารย์
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 07:37:35 pm »
ขอแจมด้วยคนครับ
สวัสดีครับท่าน TUM THA-SA-MORE พ่อเสือเขี้ยวนี้เข้มขลังมากอาจารย์สมยศแกะเสร็จแล้วด้านหลังของพ่อเสือที่มีอักขระยังลงหมึกแดงไว้ด้วยทำให้ดูแปลกกว่าเขี้ยวอื่นๆ...ส่วนการถักเชือกสวยงามมากครับวันที่ 8-9 กันยายน น่าจะเอาติดตัวไปโชว์ด้วยนะครับ ;) ;) ;)

ออฟไลน์ BEE HANKHA

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • คนรัก หลวงพ่อโต
Re: ตะกรุดแดงๆ สักดอก ชี้แนะด้วยครับ อาจารย์
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 09:16:08 pm »
ยอดเยี่ยมครับ __tum  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 09:19:51 pm »
รุ่นนี้เป็นรุ่นเกราะเพชรครับ ส่วนรุ่นทีมีสมอสามตัวนั้นให้ชือว่า"มหารูด"(แบบคล้องคอ)ครับผม
อย่างงี้ใช่ไหมครับ :D :D :D

ออฟไลน์ ืnammon

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 03:48:09 pm »
สวัสดีครับ ไม่สราบได้เช่ามานานหรือยัง ถ้าไม่นานก็เป็นตะกรุดแก้วสารพัดนึก ครับ

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 04:13:01 pm »
ขอแจมด้วยคนครับ
สวัสดีครับท่าน TUM THA-SA-MORE พ่อเสือเขี้ยวนี้เข้มขลังมากอาจารย์สมยศแกะเสร็จแล้วด้านหลังของพ่อเสือที่มีอักขระยังลงหมึกแดงไว้ด้วยทำให้ดูแปลกกว่าเขี้ยวอื่นๆ...ส่วนการถักเชือกสวยงามมากครับวันที่ 8-9 กันยายน น่าจะเอาติดตัวไปโชว์ด้วยนะครับ ;) ;) ;)
[/b]ถ้าพี่ขอมาน้องก็ยินดีครับผม เดี๋ยว ๘-๙กันยายน พบกันครับ
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 04:13:01 pm »

Facebook Comments