ผู้เขียน หัวข้อ: พระปิดตาจิ๋วหลวงพ่อเกาะใครมีโชว์บ้างครับ  (อ่าน 10202 ครั้ง)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
Re: พระปิดตาจิ๋วหลวงพ่อเกาะใครมีโชว์บ้างครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 10:48:48 pm »
ปิดตาจิ๋วครับ อันนี้จิ๋วจริงๆ ปัจจุบันหายากแต่โชคดีที่ได้มาครับ ต้องขอขอบคุณศิษย์พี่ฟูด้วยนะครับ  :D :D :D
งดงามจริงครับคุณโอ๋ :o :o :o
ขอบคุณครับพี่ :D :D :D

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
Re: พระปิดตาจิ๋วหลวงพ่อเกาะใครมีโชว์บ้างครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 02:01:46 am »
ปิดตาจิ๋วครับ อันนี้จิ๋วจริงๆ ปัจจุบันหายากแต่โชคดีที่ได้มาครับ ต้องขอขอบคุณศิษย์พี่ฟูด้วยนะครับ  :D :D :D
งดงามจริงครับคุณโอ๋ :o :o :o
ขอบคุณครับพี่ :D :D :D
องค์นี้ใช่มั้ยครับพี่โอ๋ ที่บอกว่าจะให้ผมฟรีๆ...อิอิอิ (แซวเล่นน่ะครับ) ;D

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 10:25:32 am »
สวยมากครับเหมือนพระเก่าเลยครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 09:20:51 am »

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 09:23:42 am »

Facebook Comments