ผู้เขียน หัวข้อ: วัตถุมงคลหลวงพ่อเกาะ  (อ่าน 13584 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: วัตถุมงคลหลวงพ่อเกาะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 02:55:19 pm »
 :o :o :o
:) :) :) :)รุ่นนี้เรียกว่ารุ่นอะไรและทำจำนวนเท่าไรครับ อ.สมยศ และเสือขี่ลิงเล่ารุ่นอะไรครับ :) :) :) :)
   :o :o :o :o  โห..ครับ...สวยงามอีกแบบเลยครับ..อ้วนปั้กดีจัง..สงสัยคุณพี่ Ten บูชาดี..

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 04:19:09 pm »
สุดยอดไปลยครับ พี่พจน์ มาชุดใหญ่เลยนะครับ เป็นอย่างไรบ้างครับสบายดีหรือป่าว ทางนี้ฝนตกแทบทุกวันเลยครับ
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

ออฟไลน์ Thames

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 04:25:27 pm »
เขี้ยวเสือทั้ง 3 รุ่น สวยมากๆ เลยครับ

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 04:35:14 pm »
เขี้ยวเสือทั้ง 3 รุ่น สวยมากๆ เลยครับ
ถูกต้องแล้วครับพี่ ความงดงามจะแตกต่างกันไป ตามจินตนาการของแต่ละท่านล่ะครับ สวยจริงๆ
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 08:17:31 pm »
สวัสดีท่าน ping วันนี้โชว์ได้ใจจริงๆพ่อเสือรุ่น 1-2-3 ตามลำดับสวยงามครับ...แต่ผมสงสัยว่ากะลาที่ใช้แทนหมอนรองพ่อเสือนั้นผมเคยเห็นที่ไหนน้า...แหมถ้าวันนั้นแอบเอามาซะก็ดีหรอกอาจจะเห็นใครหน้าบึ้งก็ได้...ล้อเล่นครับท่าน ping ถ้าเป็นไปได้หากะลาแบบนี้ให้ผมสักลูกสิครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ อิอิอิ
BANPho

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 08:17:31 pm »

Facebook Comments