พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย

เหรียญหลังยันต์ เนื้อแบบนี้ชอบจัง

(1/3) > >>

bear17:
เนื้อแบบเดียวกับเหรียญแจกแม่ครัว ดูเข้มขลังดีครับ... ;D

bear17:
ขอชัดๆอีกหน่อยครับ... ;D ;D

bear17:
คราวนี้มาดูเนื้อกันชัดๆว่า..เนื้ออย่างไรที่พิมพ์แจกแม่ครัวเซียนรุ่นใหญ่ในถิ่นเขานิยมกัน.. ;D ;D

jacky:
ดูขลังจริงๆครับ   :o   :o   :o

bear17:

--- อ้างจาก: jacky ที่ กันยายน 29, 2008, 02:00:45 pm ---ดูขลังจริงๆครับ   :o   :o   :o

--- End quote ---
ครับ... ;D เนื้อแบบนี้ล่ะครับที่จบสนิทไม่ต้องกลัวจิ้งจกทัก.. ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version