ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ2เหรียญนี้ให้หน่อยครับ เลือกเลี่ยม1เดียวองค์ไหนดีครับ  (อ่าน 683 ครั้ง)

ออฟไลน์ yim

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
องค์แดงก็ชัดดี องค์ตะกั่วลุงคนขายก็เชียร์เต็มที่ว่ามาจากบ้านระดับกำนันเก่าน่าได้เข้าพิธีต่างๆเยอะกว่า
พี่ๆเลือกองค์ไหนดีครับ เมื่อวานจะเลี่ยมทั้ง2องค์เจอราคาทองหน้าหงายกลับบ้านเลย 55555

ออฟไลน์ yim

• *
  • Thank You

ออฟไลน์ yim

• *
  • Thank You
หรือจะองค์นี้ดีครับ รักพี่เสียดายน้อง คนขายเชียร์องค์นี้

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments