ผู้เขียน หัวข้อ: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!  (อ่าน 62691 ครั้ง)

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 05:59:15 pm »
คล้องทำงานทุกวันครับ เพื่อความไม่ประมาทและความชอบส่วนตัว

พระอู่ทอง รุ่รจงอางศึกที่สร้างชื่อให้ทหารไทยในสงครามอินโดจีน ว่าทหารผี

เหรียญประจำตัวผม กราบแตกนิดหนึงครับจากแรง...อะไรผมไม่บอก

ชุดใหญ่ครับ หลวงปู่เทพโลกอุดร หลวงพ่อบุญมี วัดเขาสมอคอน หลวงพ่อเปิ่น ปี20 หลวงพ่อนอ วัดกลางท่าเรือ(จตุรพิธพรชัย) หลวงพ่อออด วัดบ้านช้าง(จตุรพิธพรชัย) หลวงพ่อเกษม หลวงพระพุทธชินนราชปี18 หลังฤาษีหลวงพ่อกวยเสกเดี่ยวให้ทหารออกรบ พระอาจารย์ฝั้น หลวงปู่ผาง พระโคนสมอหลวงพ่อพริ้ง วัดช้างเผือก พระสิบทัศน์หลวงพ่อพริ้ง วัดช้างเผือก สมเด็จดักคะนน เขี้ยวเสือหลวงพ่อ(ตัวนี้ดุมาก) หมูทองแดงแกะจากเขี้ยวเสือของหลวงพ่อ

สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ 
ขอบคุณครับ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
Re: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 06:10:15 pm »
วันนี้คล้องหลวงพ่อเกาะชุดนี้  จ่าเบิ้มเข้าใกล้ ขนจ่าเบิ้มลุกเลย (จ่าคงมีของดีสามารถสัมผัสพลังได้)

โหลุงจะไปรบหรือครับนี่ สุดยอดเลย
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 07:51:16 pm »
โหลุงจะไปรบหรือครับนี่ สุดยอดเลย

ทุกวันนี้ลุกกำลังทำศึกใหญ่ ข้าศึกมันว่องไวและเก่งมาก  เดียวบุกทางโน้นทางนี้ หากลุงชนะมันได้ ลุงคงมีความสุข (ลุงพยายามชนะใจลุงเองนะครับศิษย์พี่เกรียง   ;D ไม่ได้มีศัตรูดอกครับ)
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 09:13:30 pm »

ทุกวันนี้ลุกกำลังทำศึกใหญ่ ข้าศึกมันว่องไวและเก่งมาก  เดียวบุกทางโน้นทางนี้ หากลุงชนะมันได้ ลุงคงมีความสุข (ลุงพยายามชนะใจลุงเองนะครับศิษย์พี่เกรียง   ;D ไม่ได้มีศัตรูดอกครับ)
ลุงpdถ้าชนะใจของเราเองได้แล้ว สุดยอดแล้วครับลุง ทีนี้หน้าไหนก็ไม่หวั่น :D :D :Dมีสติไม่ประมาทมีเครื่องยึดเหนี่ยวจิตใจ แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว :D :D :D

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 10:51:26 pm »
ลุงpdถ้าชนะใจของเราเองได้แล้ว สุดยอดแล้วครับลุง ทีนี้หน้าไหนก็ไม่หวั่น :D :D :Dมีสติไม่ประมาทมีเครื่องยึดเหนี่ยวจิตใจ แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว :D :D :D
ครับ ท่าน chat suphun  ;D คิดดี ทำดี ได้ของดี ......คิดว่า คงได้พบกันวันงานกฐินครอบครูนะครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 10:51:26 pm »

Facebook Comments