ผู้เขียน หัวข้อ: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!  (อ่าน 61916 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 07:51:30 pm »
:) :) :) :) :)  สุดยอดครับ  ที่สุดของตะกรุด  เเละก็หายากมาก ใครมีเขาก็หวงครับ  เพราะมีประสบการณ์สูงครับ  ผมเองก็ใช้ติดตัวตลอดรับ
                       เเล้ววันที่ 8-9 กันยายนนี้  พบกันที่วัดท่าสมอนะครับคุณลุงPD.....

ขอบคุณครับ
หากเจอกันก็ทักทายลุงด้วยนะ ศิษย์หลวงพ่อมีมากมายและพกตะกรุดแม่ทัพมาอวดลุงด้วยละ
สุดยอดเลยลุงpd :o :o :o :o :o

ออฟไลน์ bboy

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 09:29:49 pm »
ศิษย์พี่แต่ละท่านมีแต่ของที่สุดยอดทั้งนั้น :o

ออฟไลน์ toom@hk

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • เชื่อในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่เชื่อ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 09:52:19 pm »
ขอแจมด้วยคนคับผม
เหรียญเสมารุ่นสอง ลพ.บุญมี วัดเขาสมอคอน
เหรียญรุ่นแรก ลพ.สุวรรณ วัดยาง
เหรียญนารายณ์ชุบทองคำ ลพ.เกาะ วัดท่าสมอคับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ flybywine

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • Ducati GT1000 , BMWR1200RT , H-D StreetGlide
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 10:39:23 pm »
ที่แขวนตลอดทุกวันนี้ 4 ชุด
1. หลวงปู่ทวด วัดช้างให้ ปี2508
2. หลวงพ่อกวย รุ่น2 นะโมตาบอด , รูปถ่ายหลวงพ่อกวยหลังจีวร ปี21
3. พระสรรค์นั่ง หลวงพ่อกวย , สมเด็จฐานสิงห์ ปี2522 หลวงพ่อกวย , สมเด็จหลังพระสีวลี หลวงพ่อกวย
4. เหรียญหลวงพ่อเกาะ รุ่นแรก , เหรียญนารายณ์ไตรมาส หลวงพ่อเกาัะ , เหรียญครบเครื่อง หลวงพ่อเกาะ และ ตะกรุดนางอกแตก หลวงพ่อเกาะครับ
5. ตะกรุดเกราะเพชร หลวงพ่อเกาะ พกไว้ในกระเป๋าเก็บปืนครับ ;D

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 12:27:16 pm »
ใช้ชุดนี้อยู่ครับ ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 12:27:16 pm »

Facebook Comments