ผู้เขียน หัวข้อ: พระปลอมแต่พุทธคุณสูงส่งซึ่งยากนักจะต้านตรากงจักรแบบนี้ได้  (อ่าน 23290 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ผมว่าอะไรที่ผ่านมือหลวงพ่อแล้ว สุดยอดทุกอย่าง :D :D :D มีโอกาศขอชมด้วยคนนะครับ :D :D :D

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
ผมว่าอะไรที่ผ่านมือหลวงพ่อแล้ว สุดยอดทุกอย่าง :D :D :D มีโอกาศขอชมด้วยคนนะครับ :D :D :D
ตามนั้นครับก็เป็นประสบการณ์อีกอย่างหนึ่งของคนชอบพระเครื่องและวัตถุมงคล พุทธคุณตีค่าราคาไม่ได้จริงๆ ของที่ว่าปลอมก็ยังดีได้บารมีหลวงพ่อท่านจริงๆ ไม่ต้องดิ้นรนไปในที่ไกลๆที่ท่าสมอก็คือที่สุดแห่ง ตำนานมาหาอุตคงกระพัน (เสียเงินเป็นแสนเป็นล้านเพื่อให้ได้พระดีๆสักองค์แต่ก็บชีวิตเพราะเป็นคนไม่ดีพระท่านไม่คุ้มครอง) ท่านดูให้เห็นแก่สายตาท่านเถิดครับ ไม่จำเป็นต้องเหรียญนารายหรือสิ่งของราคาแพงๆ แค่ได้ทำบุญกับหลวงพ่อท่านก็ดีที่สุดแล้วครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
  :) :) :) สวัสดีครับ   ชาวท่าสมอทุกท่านครับ  ด้วยบารมีของหลวงพ่อเเล้ว  ผมเชื่อมั่นครับ  ท่านเสกของได้ขลังจริง เเละของทุกอย่างที่ผ่านมือ
                หลวงพ่อผมมั่นใจ100% ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bboy

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
ใช่ครับพี่ๆ อย่างที่ศิษย์พี่ว่าถูกต้องหมดเลยครับ :D

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
  :) :) :) สวัสดีครับ   ชาวท่าสมอทุกท่านครับ  ด้วยบารมีของหลวงพ่อเเล้ว  ผมเชื่อมั่นครับ  ท่านเสกของได้ขลังจริง เเละของทุกอย่างที่ผ่านมือ
                หลวงพ่อผมมั่นใจ100% ครับ

ขอบคุณครับ
ถูกต้องครับพี่
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments