ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งนิมนต์เหรียญหลวงพ่อได้มา 2 เหรียญครับ  (อ่าน 3003 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ramintra 39

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
 :) :) :)หวัดดีครับ ศิษย์พี่ ๆ  ผมก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ผมหาเหรียญของหลวงพ่อได้มา 2 เหรียญ  อยากได้มานานแล้วครับ  เหรียญอะไรก็ได้ที่หลวงพ่อปลุกเสกครับ ทุกวันนี้ผมได้อราธนาเหรียญหลวงพ่อ (ทรงคล้าย ๆ เหรียญหลังยันต์ของหลวงพ่อกวยครับ) บูชาติดตัวครับ  :) 

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
Re: เพิ่งนิมนต์เหรียญหลวงพ่อได้มา 2 เหรียญครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 04:02:51 pm »
เหรียญยังสวยอยู่เลยนะครับพี่ ;D ;D ;D

• สมาชิก
  • Thank You
Re: เพิ่งนิมนต์เหรียญหลวงพ่อได้มา 2 เหรียญครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 05:41:59 pm »
เหรียญยังสวยอยู่เลยนะครับพี่ ;D ;D ;D
  ;D ;Dขอบคุณมากครับ คุณ PUKTUN  :)  นี่ขนาดเป็นพระหลวงพ่อที่ยังมีชิวิตอยู่ครับ ยังหาเช่า หาบูชา ยังหายากเลยครับ   ถ้าอยากได้ของหลวงพ่อคงต้องไปวัดอย่างเดียวเลยมั่ง :) ผมใช้เวลาประมาณ  6 เดือนได้มั่งกว่าจะได้ 2 เหรียญ นี่มาเป็นเจ้าของครับ :)

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 01:28:15 pm »
:) :) :)หวัดดีครับ ศิษย์พี่ ๆ  ผมก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ผมหาเหรียญของหลวงพ่อได้มา 2 เหรียญ  อยากได้มานานแล้วครับ  เหรียญอะไรก็ได้ที่หลวงพ่อปลุกเสกครับ ทุกวันนี้ผมได้อราธนาเหรียญหลวงพ่อ (ทรงคล้าย ๆ เหรียญหลังยันต์ของหลวงพ่อกวยครับ) บูชาติดตัวครับ  :) 
สวยครับ มีจารซะด้วย  ยินดีด้วยครับ
ขอให้บารมีหลวงพ่อเกาะคุ้มครองครับ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 10:19:01 am »
สวยครับ มีจารซะด้วย  ยินดีด้วยครับ
ขอให้บารมีหลวงพ่อเกาะคุ้มครองครับ
:) :)ขอบคุณมากครับ คุณ Joke2009  ผมก็เข้ามาอ่านแล้วศึกษาอยู่เรื่อย ๆ ครับ  :D :)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 10:19:01 am »

Facebook Comments