ผู้เขียน หัวข้อ: **น้ำมนต์หลวงพ่อเกาะ**ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ  (อ่าน 22227 ครั้ง)

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
เนื่องจากลูกสาวของผมเองไม่สบายอยู่ดีๆก็มีไข้ เกือบ 38 องศา เมื่อเช้าและไอ อีกด้วยตอนกลางคืนก่อนนอนยังดีอยู่เลย
พอสายๆผมก็เอายาลดไข้ให้กินแล้วก็ให้นอนตื่น  พอตื่นมาก็ยังตัวร้อนอยู่.........ผมก็เลยเอาละ่ลองอีกที(นี้เป็นครั้งที่สอง)
เอาน้ำมนต์นี้แหละ อาราธนาหลวงพ่อเกาะ แล้วให้ลูกกิน........................ผลคือ  10 นาทีผ่านไป ตัวเย็นปกติ และยังไม่ไอซะแอ่ะ
ผมละโล่งอกเลยละครับ เหนื่อยใจจริงๆเวลาไม่สบายแต่ละที่.....................(น้ำมนต์ในวิหารมหาอุต)
แต่น้ำมนต์นี้ก็ทำให้ผมสบายใจและลูกสาวหายได้ในเวลาที่ไม่น่าเชื่อ  ผมของพึ่งบุญ่บารมีของหลวงพ่อเกาะตลอดชีวิตละครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
Re: **น้ำมนต์หลวงพ่อเกาะ**ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 06:39:33 pm »
ได้นำมาพรมให้ลูกชายที่ตัวร้อนเหมือนกันเช้าตื่นมาลูกชายอาการดีขึ้นมากเลยครับไม่เชื่อก็ต้องเชื่ออย่างที่คุณjoke2009ทำเช่นกันครับบารมีหลวงพ่อเกาะคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
Re: **น้ำมนต์หลวงพ่อเกาะ**ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 07:38:13 pm »
เนื่องจากลูกสาวของผมเองไม่สบายอยู่ดีๆก็มีไข้ เกือบ 38 องศา เมื่อเช้าและไอ อีกด้วยตอนกลางคืนก่อนนอนยังดีอยู่เลย
พอสายๆผมก็เอายาลดไข้ให้กินแล้วก็ให้นอนตื่น  พอตื่นมาก็ยังตัวร้อนอยู่.........ผมก็เลยเอาละ่ลองอีกที(นี้เป็นครั้งที่สอง)
เอาน้ำมนต์นี้แหละ อาราธนาหลวงพ่อเกาะ แล้วให้ลูกกิน........................ผลคือ  10 นาทีผ่านไป ตัวเย็นปกติ และยังไม่ไอซะแอ่ะ
ผมละโล่งอกเลยละครับ เหนื่อยใจจริงๆเวลาไม่สบายแต่ละที่.....................(น้ำมนต์ในวิหารมหาอุต)
แต่น้ำมนต์นี้ก็ทำให้ผมสบายใจและลูกสาวหายได้ในเวลาที่ไม่น่าเชื่อ  ผมของพึ่งบุญ่บารมีของหลวงพ่อเกาะตลอดชีวิตละครับ   ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ joke2009 ยินดีและดีใจด้วยที่แม่สาวน้อยหายจากอาการไม่สบายด้วยน้ำมนต์ที่ผ่านการปลุกเสกจากวิหารมหาอุตม์ด้วยบารมีของหลวงพ่อแหละครับผมก็เชื่อเหมือนที่ joke2009 เชื่อเช่นกันครับ
Banpho

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 09:34:09 pm »
 :) :) :)สวัสดีครับ  คุณjoke2009 บุญบารมีของหลวงพ่อเปรี่ยมล้นจริงๆ ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 01:50:51 pm »
ศรัทธาเป็นบ่เกิดแห่งปาฏิหาร
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 01:50:51 pm »

Facebook Comments