ผู้เขียน หัวข้อ: **น้ำมนต์หลวงพ่อเกาะ**ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ  (อ่าน 22216 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: **น้ำมนต์หลวงพ่อเกาะ**ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 11:46:07 am »
ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อล่ะครับ น้ำมนต์หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ ศักดิ์สิทธิ์ จริงๆครับ... ;)

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
Re: **น้ำมนต์หลวงพ่อเกาะ**ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 08:41:50 pm »
ลุงแบกขวดใส่น้ำมนต์ ขวดลิตรครึ่ง กลับมาลำปางด้วย ๒ ขวด ครั้งนี้ขออนุญาตหลวงพ่อเอาในวิหารมหาอุตม์  ;D ;D ;D ;D ;D
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 08:58:27 pm »
สวัสดีครับศิษย์พี่ทุกท่าน ผมมีประสบการณ์ที่เกิดกับตัวเองเมื่อวานเลยครับ ผมได้ไปออกกำลังกายด้วยการเล่นฟุตบอลหลังจากเล่นเสร็จก็มีอาการปวดเข่าข้างซ้ายมากครับตั้งแต่ตอนเย็นวันเสาร์ตอนที่ขับรถไปวัดท่าสมอก็ยังปวดตลอดจนกระทั่งผมเห็นโอ่งใส่น้ำมนต์ที่ข้างกุฏิหลวงพ่อเลยอาราธนาคาถาของหลวงพ่อขอให้หายปวดเข่าแล้วก็ดื่มจนหมดขัน ตอนที่มีโอกาสได้บีบนวดหลวงพ่อก่อนจะกลับผมยังคิดในใจว่าเราปวดเข่าปวดต้นขาก็ขอนวดหลวงพ่อตรงที่เรามีอาการปวด ปรากฏว่าตอนขับรถกลับบ้านจนมาถึงบ้านจนมาถึงตอนนี้หายเป็นปลิดทิ้งเลยครับ นี่แหละครับเทพเจ้าแห่งลุ่มแม่น้ำน้อย หลวงพ่อเกาะแ่ห่งวัดท่าสมอ ที่ผมศรัทธาอย่างหมดใจ กราบหลวงพ่อครับ
   สุดยอดประสบการณ์เลยครับคุณao142 ส่วนผมนำน้ำมนต์มาอารธนาแล้วดื่มตอนเช้าก่อนไปทำงานอาการปวดไมเกรนก็ทุเลาครับ

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 09:03:49 pm »
ผมก็ก่อนกลับก็ เอาน้ำมนต์หลวงพ่อ ล้างหน้า ล้างตา แล้วก็ดื่มครับ สดชื่น แต่ผมเอาที่ข้างกุฎิหลวงพ่อ โอ่งที่อาบน้ำมนต์กันครับ เห็นเขาบอกว่าก้นโอ่งมีพระสมเด็จอยู่ในนั้น :D :D :D

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 09:04:56 pm »
ลุงแบกขวดใส่น้ำมนต์ ขวดลิตรครึ่ง กลับมาลำปางด้วย ๒ ขวด ครั้งนี้ขออนุญาตหลวงพ่อเอาในวิหารมหาอุตม์  ;D ;D ;D ;D ;D
ด้วยบารมีหลวงพ่อเเละน้ำมนต์ที่อยู่ในรถ 2ขวด การเดินกลับลำปาง ของลุง pd เเละน้องบอย จึงถึงจุดหมายโดยความสวัสดิภาพ  สาธุ สาธุ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 09:04:56 pm »

Facebook Comments