โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล เกจิอาจารย์สายชัยนาท > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ

รูปหล่อเหล็กน้ำพี้

(1/67) > >>

BANPHO:
สวัสดีศิษย์หลวงพ่อเกาะทุกๆท่าน...วันนี้ขอลงรูปหล่อเหล็กน้ำพี้ที่ปลัด BEN นำมาให้ผมถ่ายรูป...ปลัด BEN ตั้งใจทำอย่างสวยงามมากเพราะด้วยความศรัทธาต่อหลวงพ่อของปลัด BEN จึงรังสรรออกมาได้สวยงามจริงๆครับ...ส่วนจะมีอะไรบ้างให้ทุกๆท่านทัศนากันเองนะครับ :D :D :D
BANPHO

tum tah-sa-morh:
ภาพนี้ก็ยังสวยงามมากๆอีกนั้นแหล่ะครับ สวยจริงๆ ต้องขอลอกแบบของ ปลัดเบน บ้างแล้วล่ะครับดูทั้งสวยงามทั้งเข้มขลังเลยที่เดียว  แล้วท่านปลัดเรารู้ข่าวงานกฐินหลวงพ่อแล้วหรือยังหน้อ!!!

ชัชวาลย์ ปานทอง:
ชอบครับ ออฟชั่นเสริมเยอะ :D :D :D

bboy:

--- อ้างจาก: chat suphan ที่ กันยายน 23, 2012, 08:37:04 am ---ชอบครับ ออฟชั่นเสริมเยอะ :D :D :D

--- End quote ---

ออฟชั่นเพียบอย่างพี่ chat suphan ว่าครับสวยไปอีกแบบครับ ออกแบบได้สวยครับ

joke2009:
สวยจริงๆครับ ออปชั่นอย่างนี้ละแจ่มครับพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version