ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ  (อ่าน 26880 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:57:41 am »

เจ๋งครับ..คุณพี่...เข้มขลัง..งามมาก..และจะได้พาเสือไปเที่ยวเยอรมันอีกแล้วอ่ะ..
แหมจะได้ตกถึงน้องสักองค์เมื่อไหร่เนี่ย..อิอิ... ;D :D ;D 
ถ้าพี่ไปถึุงเยอรมันแล้ว...ผมฝากบ้องหู..นักเตะบาเยิร์น หน่อยนะครับพี่..ว่าเมื่อคืนเล่นยังงัยให้แพ้..ที่ผมสอนๆไปให้เล่นอีกอย่างดันไปเล่นอีกอย่างนี่ไม่จำเลย.งเลยแพ้เลยนะ 5555  ;D :D ;D 
  เดินทางปลอดภัยนะครับพี่   :D ;D :D ;D 

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
Re: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 11:32:25 am »
ขอให้ศิษย์พี่ BANPHO เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:09:25 pm »
ขอบคุณท่าน A-RAK,ท่าน AO142 มากครับ...โอ้โฮจะใจร้ายไปหรือเปล่าน้องหมูจะฝากให้ผมไป...นักเตะบาเยิรน์นี่นะถ้าเป็นไปได้น้องหมูตัดมือของตัวเองแล้วส่งมาให้ผมผมจะเอาไปจัดการกับนักเตะบาเยิรน์ให้ครับ..ล้อเล่นครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 01:07:17 pm »
สวัสดีครับทุกๆท่าน...เช้าวันนี้พอมีเวลานิดหน่อยเลยนำพระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจที่ผมเองคล้องคอติดตัวมาถ่ายรูปให้ทุกท่านได้ชมกันครับ...พระเนื้อผงที่มวลสารแน่นๆอย่างนี้นำมาแขวนคอแล้วได้รับไออุ่นจากตัวเราเองจะทำให้องค์พระดูสวยขึ้นเวลาส่องดูด้วยกล้อง...มันส์มากครับ...ผมคล้ององค์นี้มาประมาณ 1 เดือนแล้วครับจะเป็นเพราะความบังเอิญหรือโชคดีก็ไม่ทราบได้..เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาเจ้านายได้ให้เลขาอีเมล์มาแจ้งว่าให้ผมไปดูงานที่ประเทศเยอรมันกับเจ้านาย 1 สัปดาห์ โดยจะไปประมาณปลายเดือนตุลาคมนี้ครับ...เชิญทัศนาและติชมได้ครับ ;) ;) ;)
banpho
สวัสดีครับพี่ BANPHO ได้เดินทางไปดูงานต่างประเทศอีกแล้ว ช่วงนี้ทางโน้นเขาคงหนาวแล้วมั่งครับคุณพี่อย่างไรก็ตรียมตัวรับกับความหนาวไว้บ้างนะครับ  และขอให้เดินทางแคล้วคลาดปลอดภัยนะครับผม เอาไว้เจอกันวันงานกฐินของหลวงพ่อนะครับ ;D ;D ;D
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

ออฟไลน์ coco

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 02:40:57 pm »
เดินทางไปและกลับโดยสวัสดิภาพนะครับ  พี่พายัพ  อย่ามีเสียวเหมือนเที่ยวที่แล้วล่ะ...อิ อิ    :D :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 02:40:57 pm »

Facebook Comments