ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ  (อ่าน 27090 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 09:49:27 am »
     งามแต้ๆ เลย..ศิษย์พี่

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
Re: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 10:58:59 am »
ขอลงภาพพระสมเด็จนาคปรกด้านหลังเสือมหาอำนาจ...มวลสารแน่นปึ้กเชิญทัศนาได้เลยครับ :D :D :D

ผมว่านะพี่..น่าจะใส่หนังเสือสักแผ่นนะครับ..จะดูจัดมากเลยนะครับ..

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 02:55:34 pm »
ของแรงมากครับพี่ พุทธคุณแคล้วคลาดดีครับ แค่รอยจารด้านหลังก็สุดยอดแล้วครับ คงได้เอาไปใช้ปกป้องประเทศชาติอย่างแน่นอนครับ ขอบคุณสำหรับความเมตตาครับผม
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ AoD Chainat

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 03:41:30 pm »
เห็น แล้วอยาก ได้ ครับ

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:46:56 am »
สวัสดีครับทุกๆท่าน...เช้าวันนี้พอมีเวลานิดหน่อยเลยนำพระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจที่ผมเองคล้องคอติดตัวมาถ่ายรูปให้ทุกท่านได้ชมกันครับ...พระเนื้อผงที่มวลสารแน่นๆอย่างนี้นำมาแขวนคอแล้วได้รับไออุ่นจากตัวเราเองจะทำให้องค์พระดูสวยขึ้นเวลาส่องดูด้วยกล้อง...มันส์มากครับ...ผมคล้ององค์นี้มาประมาณ 1 เดือนแล้วครับจะเป็นเพราะความบังเอิญหรือโชคดีก็ไม่ทราบได้..เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาเจ้านายได้ให้เลขาอีเมล์มาแจ้งว่าให้ผมไปดูงานที่ประเทศเยอรมันกับเจ้านาย 1 สัปดาห์ โดยจะไปประมาณปลายเดือนตุลาคมนี้ครับ...เชิญทัศนาและติชมได้ครับ ;) ;) ;)
banpho

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:46:56 am »

Facebook Comments