ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ  (อ่าน 26442 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 04:04:24 pm »
เดินทางไปและกลับโดยสวัสดิภาพนะครับ  พี่พายัพ  อย่ามีเสียวเหมือนเที่ยวที่แล้วล่ะ...อิ อิ    :D :D :D

ครับพี่..ถ้ามีเสียว..สงสัยต้อง...กับสาวเยอรมันแล้วมั้ง..อิอิ.. :D ;D :D ;D

ไปบ่อยติดสาวที่นู้นเปล่าครับพี่.. ;D :D ;D 
 เดินทางปลอดภัยนะครับพี่

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
Re: พระสมเด็จนาคปรกหลังเสือมหาอำนาจ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 08:42:16 pm »
 ;) ;) สวัสดีครับ  ท่านพี่BANPHOขอแสดงความยินดีกับศิษย์พีด้วยครับ
                         ขอคุณครับ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:24:37 am »
ขอลงภาพพระสมเด็จนาคปรกด้านหลังเสือมหาอำนาจ...มวลสารแน่นปึ้กเชิญทัศนาได้เลยครับ :D :D :D

เมื่อวานนี้ไปกราบนมัสการพระเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะ..ท่านบอกมีศิษย์สร้างถวายครับ..ท่านบอกว่า..มีแค่พันเดียวเท่านั้น..ท่านเคยแจกให้ทาง อ.ยศ ไป อ่ะครับ..แต่โชคของศิษย์พี่ยับ..ไปเจอแล้ว..เช่ามา  ใช่มั้ยครับ..

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:07:09 pm »
ขอลงภาพพระสมเด็จนาคปรกด้านหลังเสือมหาอำนาจ...มวลสารแน่นปึ้กเชิญทัศนาได้เลยครับ :D :D :D

เมื่อวานนี้ไปกราบนมัสการพระเดชพระคุณหลวงพ่อเกาะ..ท่านบอกมีศิษย์สร้างถวายครับ..ท่านบอกว่า..มีแค่พันเดียวเท่านั้น..ท่านเคยแจกให้ทาง อ.ยศ ไป อ่ะครับ..แต่โชคของศิษย์พี่ยับ..ไปเจอแล้ว..เช่ามา  ใช่มั้ยครับ..
สวัสดีครับท่าน a.rak อย่างที่เคยโพสเล่าให้ฟังว่าผมไปเจอที่ร้านพระเครื่องที่ชลบุรีเห็นวางอยู่ในตู้ผมเลยเหมามาทั้งหมดตามที่เคยลงรูปให้ดู...ที่ผมรู้ว่าเป็นพระที่หลวงพ่อปลุกเศกเพราะ อ.สมยศเคยให้ผมมา 1องค์ผมก็เลยทราบว่ามีศิษย์สายชลบุรีสร้างถวาย...ดังนั้นเมื่อผมไปเจอที่ร้านพระเครื่องที่ชลบุรีผมเลยเหมามาทั้งหมดครับ...อย่างที่บอกผมบูชาขึ้นคอมาประมาณ 1เดือน รู้สึกว่ามีอะไรดีๆเข้ามาเยอะเลยครับ...แคล้วคลาด มหาอำนาจ เมตตามหานิยม ดีจริงๆครับ :D :D :D

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:24:22 pm »

สวัสดีครับท่าน a.rak อย่างที่เคยโพสเล่าให้ฟังว่าผมไปเจอที่ร้านพระเครื่องที่ชลบุรีเห็นวางอยู่ในตู้ผมเลยเหมามาทั้งหมดตามที่เคยลงรูปให้ดู...ที่ผมรู้ว่าเป็นพระที่หลวงพ่อปลุกเศกเพราะ อ.สมยศเคยให้ผมมา 1องค์ผมก็เลยทราบว่ามีศิษย์สายชลบุรีสร้างถวาย...ดังนั้นเมื่อผมไปเจอที่ร้านพระเครื่องที่ชลบุรีผมเลยเหมามาทั้งหมดครับ...อย่างที่บอกผมบูชาขึ้นคอมาประมาณ 1เดือน รู้สึกว่ามีอะไรดีๆเข้ามาเยอะเลยครับ...แคล้วคลาด มหาอำนาจ เมตตามหานิยม ดีจริงๆครับ :D :D :D

ครับ...ศิษย์พี่..แหม...จะวาสนามั้ยเนี่ย... ;D :D ;D :D ;D  แล้วพี่จะพาเสือท่าสมอไปเยอรมันเมื่อไหร่อ่ะครับ..

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:24:22 pm »

Facebook Comments