ผู้เขียน หัวข้อ: นารายณ์ไตรมาส ....หลวงพ่อเกาะ  (อ่าน 10562 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีรวีชณ์อัครธาราวัตนา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ศิษย์มีครูเหมือนงูมีพิษ ศิษย์สารพัดครูเหมือนงูสารพัดพิษ
Re: นารายณ์ไตรมาส ....หลวงพ่อเกาะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 10:46:19 pm »
เหรียญสวยมากครับ อิจฉาศิษย์พี่ทั้งหลาย ที่มีเหรียญนารายณ์ไตรมาส จังเลย  :'( :'( :'(
‎ทันทีที่กระสุนเจาะหัวเรา การเมือง เรื่องบ้าบอทั้งหลายนั่น ก็จะหายวั๊ปไปในอากาศ

ออฟไลน์ maibannikom

• *
  • Thank You
Re: นารายณ์ไตรมาส ....หลวงพ่อเกาะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 08:11:23 pm »
ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะครับ  อิอิ  นี้แหละ เหรียญที่ใฝ่ฝันปรารถนาอย่างมากกกกก   เห็นแล้วศรัทธาครับ

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 01:29:34 am »
เหรียญสวยมากครับ อิจฉาศิษย์พี่ทั้งหลาย ที่มีเหรียญนารายณ์ไตรมาส จังเลย  :'( :'( :'(
ซักวัน ถ้าเป็นเนื้อคู่กัน ยังไงก็ได้ครอบครองแน่นอนครับ
ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะครับ  อิอิ  นี้แหละ เหรียญที่ใฝ่ฝันปรารถนาอย่างมากกกกก   เห็นแล้วศรัทธาครับ
ถ้าศรัทธา ในองค์ หลวงพ่อเกาะ เตรียมตัวเลยครับ จะได้สิ่งดีๆเกิดขึ้น แน่นอนครับ ;)

ออฟไลน์ maibannikom

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 09:15:19 pm »
สมใจอยากครับ ตามที่ได้ปรารถนาอธิษฐานไว้  วันนี่สมดังใจแล้ว ขอบพระคุณหลวงพ่อมากกครับ   

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 10:42:36 pm »
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ  ที่ได้เหรียญนารายณ์ 51 สมดั่งที่ตั้งใจไว้ :D :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 10:42:36 pm »

Facebook Comments