ผู้เขียน หัวข้อ: นารายณ์ไตรมาส ....หลวงพ่อเกาะ  (อ่าน 10555 ครั้ง)

ออฟไลน์ Natan

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: นารายณ์ไตรมาส ....หลวงพ่อเกาะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 06:46:03 pm »
ยอดเยี่ยมสมกับการรอคอยเลยนะครับ ;D ;D ;D
:) :) :)ขออนุญาติ  ลองดูของผมซิเหมือนของคุณPUKTUN ไหมครับ
นี่แหละครับของดี.....ผมก้เก็บไว้มีประสบการณ์กับตัวเองบ่อยๆครับ  หาไม่ค่อยได้แล้วครับสวยๆ แบบนี้ส่วนมากจะเก็บกันหมด ;D ;D ;D ;D :)
ขอบคุณครับๆๆๆๆๆๆๆ :)

ออฟไลน์ Banking77

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • สะสมพระ ขัดเกลากิเลส
Re: นารายณ์ไตรมาส ....หลวงพ่อเกาะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 12:40:31 pm »
โชว์บ้าง นวะแก้เงิน

ผมก็ร่วมงานบุญตลอด บูชาเหรียญหรือวัตถุมงคลอย่างอื่นท่านก็จารให้ทุกชิ้น แต่เหรียญนารายณ์ไตรมาส เป็นเหรียญที่หลวงพ่อเกาะไม่ค่อยจารให้ใคร สงสัยเลยถามหลวงพ่อ ว่าทำไมครับ ถึงไม่จารเหรียญนารายณ์ไตรมาส51  ได้คำตอบว่า ฉันลงไว้ให้หมดแล้ว

ออฟไลน์ Banking77

• *
  • Thank You
  • สะสมพระ ขัดเกลากิเลส
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 12:44:21 pm »

ผมก็ร่วมงานบุญตลอด บูชาเหรียญหรือวัตถุมงคลอย่างอื่นท่านก็จารให้ทุกชิ้น แต่เหรียญนารายณ์ไตรมาส เป็นเหรียญที่หลวงพ่อเกาะไม่ค่อยจารให้ใคร สงสัยเลยถามหลวงพ่อ ว่าทำไมครับ ถึงไม่จารเหรียญนารายณ์ไตรมาส51  ได้คำตอบว่า ฉันลงไว้ให้หมดแล้ว

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 06:03:30 am »
กริบทุกเหรียญเลยนะครับ สวยงามครับ ยินดีด้วยครับที่ได้เป็นเจ้าของ แถมเยอะด้วย :o :o :o

ออฟไลน์ พีรวีชณ์อัครธาราวัตนา

• *
  • Thank You
  • ศิษย์มีครูเหมือนงูมีพิษ ศิษย์สารพัดครูเหมือนงูสารพัดพิษ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 09:58:35 pm »

ตาลาย เยอะจังครับ :o :o :o :o :o
‎ทันทีที่กระสุนเจาะหัวเรา การเมือง เรื่องบ้าบอทั้งหลายนั่น ก็จะหายวั๊ปไปในอากาศ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 09:58:35 pm »

Facebook Comments