ผู้เขียน หัวข้อ: +.+.+.โชว์เขี้ยวเสือหลวงพ่อเกาะ ใครมีประสบการณ์มาแชร์กันครับ.+.+.+  (อ่าน 58871 ครั้ง)

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เมื่อวานนี้แฟนผมได้นำหัวหมูกับผลไม้ไปถวายพ่อเสือในช่วงเช้าครับ เพราะบอกกับพ่อเสือไว้ถ้าซื้อบ้านได้จะมาถวายหัวหมูครับ

พ่อเสือ วัดท่าสมอ ศักดิ์สิทธิ์มากครับ ถ้าเราอฐิฐานดี คิดดี ทำดี พ่อเสือท่านช่วยแน่นอนครับ ฟันธง(อิอิ) ;D ;D ;D

• สมาชิก
  • Thank You

เขี้ยวเสือของพี่ท่านหนึ่งครับ แปลกและขลังมากเสือตัวนี้เพราะเมื่อก่อนหากินอยู่ที่นราธิวาส ไอ้หลังลาย เขี้ยวทองแดง ปากกว้าง
  สุดยอดมากครับพี่เกรียง ดูเข้มขลังจริงๆ  เขี้ยวเป็นมันเลยครับ :)

ออฟไลน์ LITLE

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
                   ตอนนี้มีเขี้ยวเสือไปด้วยแล้ว  อบอุ่นใจมากครับ

• สมาชิก
  • Thank You
                   ตอนนี้มีเขี้ยวเสือไปด้วยแล้ว  อบอุ่นใจมากครับ
:) :)เช่นกันครับคุณเติ้ล มีพ่อเสือติดตัว ไปได้ทั่วไทยครับ :) :) :)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
:) :)เช่นกันครับคุณเติ้ล มีพ่อเสือติดตัว ไปได้ทั่วไทยครับ :) :) :)
เขี้ยวเดียว สบายๆ เลยครับ ;D :D ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments