ผู้เขียน หัวข้อ: +.+.+.โชว์เขี้ยวเสือหลวงพ่อเกาะ ใครมีประสบการณ์มาแชร์กันครับ.+.+.+  (อ่าน 58302 ครั้ง)

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
ขอให้สมดั่งใจหวังครับ แต่จะเป็นอะไรนั้น กลับไปมีความสุขแน่ๆ...อิอิอิ ;D :D ;)

ครับขอบคุณครับ ผมน้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
สวัดดีครับท่าน     ยินดีต้อนรับครับ ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
ขอให้สมดั่งใจหวังครับ แต่จะเป็นอะไรนั้น กลับไปมีความสุขแน่ๆ...อิอิอิ ;D :D ;)

ครับขอบคุณครับ ผมน้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ฝากออมทรัพย์หรือฝากประจำครับ ฝากนาน ไม่มีดอกเบี้ยให้นะครับ

;D ;D ;D

แซวเล่นครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพ บารมีหลวงพ่อเกาะคุ้มครองครับ

;) ;) ;)
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

ออฟไลน์ KOM_22

• สมาชิก
  • Thank You

เขี้ยวเสือของพี่ท่านหนึ่งครับ แปลกและขลังมากเสือตัวนี้เพราะเมื่อก่อนหากินอยู่ที่นราธิวาส ไอ้หลังลาย เขี้ยวทองแดง ปากกว้าง

เสือหากินทางใต้ตัวนี้ ดูแล้วไม่ธรรมดา
 ต้องผ่านประสบการณ์มาโชกโชน   แน่ๆเลยครับ    ์

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments