พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย ที่ติดรางวัลงานประกวด

เหรียญเดิมบาง ที่3 งานศาลปกครอง

(1/3) > >>

flybywine:
ไม่ค่อยสวยครับ

Prakongsup:
สวยมคมากครับ ยินดีกับโบว์ของท่านครับ / ใช่องค์ที่ได้มาเปนชุดจากนครนายก?

PONGSAK RANGSIT:
 :oมีโบว์ก้สุดยอดแล้วครับ 8) 8)

flybywine:

--- อ้างจาก: Prakongsup ที่ ตุลาคม 30, 2012, 07:18:25 pm ---สวยมคมากครับ ยินดีกับโบว์ของท่านครับ / ใช่องค์ที่ได้มาเปนชุดจากนครนายก?

--- End quote ---

ใช่ครับ แต่องต์สวยๆเลี่ยมขึ้นคอหมดแล้ว เหลือแต่ไม่สวยครับ ;D

flybywine:

--- อ้างจาก: PONGSAK RANGSIT ที่ ตุลาคม 30, 2012, 08:00:50 pm --- :oมีโบว์ก้สุดยอดแล้วครับ 8) 8)

--- End quote ---

ขอบคุณครับเฮีย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version