ผู้เขียน หัวข้อ: ค่ายกลให่ญพระเดชพระคุณหลวงพ่อกวย  (อ่าน 4656 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phalee

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ค่ายกลให่ญพระเดชพระคุณหลวงพ่อกวย
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 04:13:21 pm »
ผมในนามหนุมาน เป็นคนที่ศรัทธาหลวงพ่ออย่างแรงกล้าและเทิดทูลหลวงพ่อเหนือหัวผมรู้จัก หมวด.บอล ก็เว็บไซต์นี้และครับเป็นคนนิสัยดีมากครับเมื่อวันที่19มีนาคม52ไปขอนิมนต์ ผ้ายันต์ค่ายกล หลวงพ่อมาเก่ามากแต่ขอบอก  ขลังสุดสุด  เพราะเป็นคนใช้เองกับมือ เรื่องมีอยู่ว่า นิมนต์ผ้ายันต์แล้วก็กลับมาที่ทำงานเพื่อนโทรมาบอกว่า  เมียโดนผีเข้า  ก็เลยไปดูแต่ก่อนไปได้จุดธูป9ดอกบอกกล่าวหลวงพ่อกวยให้ช่วยและนำผ้ายันต์ที่นิมนต์มาติดตัวไปด้วย  แต่เดิมผมมีพ่อหนุมานหล่อเนื้อทองเหลืองอยู่แล้วหนึ่งตนได้มาด้วยความศรัทธาครับไม่ต้องเสียอะไรเลย ม.บอล เคยเห็นแล้วครับ  ต่อนะครับพอไปถึงก็เห็นเมียเพื่อนนอนอยู่ในห้องตาขวางเขียวปัดเลย ก็เข้าไปจุดธูปสวดมนต์ระลึกถึงหลวงปู่ศูข-หลวงปู่อิ่ม-หลวงปู่แขก-หลวงปู่มุ่ย-และพระเดชพระคุณหลวงพ่อกวย-หลวงพ่อตี๋ และเอาผ้ายันต์ที่นิมนต์มาขึ้นจบอาราชธนา ปรากฏว่าเมียเพื่อนเริ่มมีอาการกระวนกระวายและตาขวางเมื่อเห็นผ้ายันต์ค่ายกลของหลวงพ่อผมเลยบอกให้เพื่อน3คนช่วยกันจับยังแทบเอาไม่อยู่ผมเลยรีบจบผ้ายันต์แล้วคลุมที่หัวทันทีปรากฏว่าทั้งดิ้นทั้งร้องเพื่อนก็ช่วยกันจับไว้ผมเลยถอดหนุมานหล่อแล้วกดลงไปบนหัวอีกทีคราวนี้นิ่งเงียบไปเลยพอเพื่อนผมเข่ยาตัวพอรู้สึกตัวเมียเพื่อนงงว่ามาทำอะไรกันและเป็นอะไรเพื่อนผมและเพื่อนที่ไปด้วยถึงกับอึ้งพูดไม่ออกเลยเพราะไม่เคยเจอแบบนี้ก่อนจะกลับผมเอาผ้ายันต์ปี39ให้ไว้หนึ่งผืน   ผมงี้อึ้งพุทธคุณในผ้ายันต์หลวงพ่อเลย   ไม่เสียดายเงินเลยที่ได้ผ้ายันต์ผืนนี้มา                         หนุมาน

ออฟไลน์ Laansid

• สมาชิก
  • Thank You
Re: ค่ายกลให่ญพระเดชพระคุณหลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:17:17 pm »
ขอบคุณคับที่มาแบ่งปันประสบการณ์  ผ้ายันต์กะหนุมานก็ไล่ผีได้ ไม่ต้องพึ่งมีดหมอเลย

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
Re: ค่ายกลให่ญพระเดชพระคุณหลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 10:54:51 pm »
ของ ๆ หลวงพ่อศักดิ์สิทธิ์ทั้งนั้น ท่านปลกเสกไว้ดีทั้งนั้นครับ ขอบคุณครับพี่สำหรับประสบการณ์ที่นำมาเล่าให้ฟัง (เขียนให้อ่านกัน)

ยังมีอีกหลายเรื่องที่พี่เล่าให้ผมฟัง หากมีเวลาว่างอีกรบกวนอีกนะครับพี่  ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ somchai

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 11:06:57 am »
อ่านเรื่องของพี่แล้วขนลุกเลยครับ  สาธุ บารมีหลวงพ่อ

ขอบคุณครับพี่ ที่ได้นำประสพการณ์มาบอกเล่าสู่กันฟัง  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ chatchawan48

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 08:43:59 am »
ขอบคุณมากครับ ที่นำเรื่องดีๆ ของหลวงพ่อมาเผยแพร่ ทำให้ศรัทธามากขึ้นครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 08:43:59 am »

Facebook Comments