ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญรุ่น 1 พิเศษ "ร"มีขีดที่ระลึกสร้างหอประชุมสงฆ์ 2548"  (อ่าน 11694 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุดาเนียน เวียงจันทร์

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ตอนนี้ที่วัด เห็นเหรียญรุ่นแรก วางอยู่ในตู้ แบบเลี่ยมมาพร้อมเลยครับ ด้านหลังเหรียญแปะหนังเสือ ตะกรุดทองแดงดอกเล็ก ร้อยด้วยสายสิญย์ พึ่งกลับมาถึงบ้านครับ เลยมารายงานข่าวให้ทราบกันครับ  ;)
พี่ครับชว่ย pm ราคาเหรียญรุ่นแรกให้ผม ด้วยครับ สนใจมากเลย ขอบคุณครับ
+85620 999999 81

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
ตอนนี้ที่วัด เห็นเหรียญรุ่นแรก วางอยู่ในตู้ แบบเลี่ยมมาพร้อมเลยครับ ด้านหลังเหรียญแปะหนังเสือ ตะกรุดทองแดงดอกเล็ก ร้อยด้วยสายสิญย์ พึ่งกลับมาถึงบ้านครับ เลยมารายงานข่าวให้ทราบกันครับ  ;)
พี่ครับชว่ย pm ราคาเหรียญรุ่นแรกให้ผม ด้วยครับ สนใจมากเลย ขอบคุณครับ
Pm บอกแล้วครับ จัดไปเลยครับ ;)

ออฟไลน์ snowyok

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
มีแขวนอยู่องค์นึงครับ  มีคนใจดีให้มาแขวนครับ

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
มีแขวนอยู่องค์นึงครับ  มีคนใจดีให้มาแขวนครับ

เหรียญนี้สวยครับ...คงสภาพเดิมๆ สวย...เหรียญแบบนี้แระครับ..ขลังแน่ๆ...เก็บให้ดี บูชาดีๆเถอะครับ...สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตแน่ครับ..สวยครับสวย...ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2

เหรียญนี้สวยครับ...คงสภาพเดิมๆ สวย...เหรียญแบบนี้แระครับ..ขลังแน่ๆ...เก็บให้ดี บูชาดีๆเถอะครับ...สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตแน่ครับ..สวยครับสวย...ยินดีด้วยครับ
ยังไม่มีบูชาเลยครับว่าจะรอจากพี่หมูใจดีให้มาแขวนบ้างนะครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments