ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญรุ่น 1 พิเศษ "ร"มีขีดที่ระลึกสร้างหอประชุมสงฆ์ 2548"  (อ่าน 11462 ครั้ง)

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สวัสดีครับ พี่น้องชาวท่าสมอทุกท่าน  ท่านลุง pd ได้นำสิ่งที่ดีๆ เเละเป็นความมาต่าง ๆ  ของเหรียญหลวงพ่อเกาะ  มาให้ศิษยืพีศิษน้องได้รับทราบ
  ถือเป็นประโยชน์มาก   :)   ขอบคุณครับ :) :) :)

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
สวัสดียามเช้าครับน้อง ao142 เหรียญสร้างหอประชุมสงฆ์ "ร มีขีด" ยังไงอย่าปล่อยให้หลุดมือไปนะ...ถ้าได้มาแล้วอย่าลืมถ่ายรูปแล้วนำมาโพสให้ชมกันนะครับ...หายากจริงๆครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
สวัสดียามเช้าครับน้อง ao142 เหรียญสร้างหอประชุมสงฆ์ "ร มีขีด" ยังไงอย่าปล่อยให้หลุดมือไปนะ...ถ้าได้มาแล้วอย่าลืมถ่ายรูปแล้วนำมาโพสให้ชมกันนะครับ...หายากจริงๆครับ ;D ;D ;D
ยังไม่มีครับสำหรับรุ่น ร มีขีด ต้องหาเพิ่ม มีแต่ไม่มีขีดแต่รับจากมือหลวงพ่อเป็นใช้ได้ หาเพิ่มจะได้คู่กัน :D :D :D

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
ไม่รู้ว่าที่มีหลงเหลือที่วัด จะมี ร ขีด รึป่าว (เผื่อฟลุ๊ค...อิอิอิ)  ;)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
สวัสดีครับศิษย์พี่ BANPHO ได้มาแล้วครับเหรียญสร้างหอประชุมสงฆ์ ร ขีด

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments