พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > ทำเนียบวัตถุมงคลประเภทเครื่องรางต่าง ๆ ของหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม

มีดปากกา "อะ ปะ จะ คะ" ด้ามงาฝักงา

<< < (2/3) > >>

บอล อุทัย:
ใครมีแบบนี้ผมรับเช่า

bear17:
ลองดูเล่มนี้บ้างครับ....เจ้าของไปเช่าจากวัดมาเหมือนกันครับ....

บอล อุทัย:
เล่มเดียวกันนี่ครับพี่ แสดงว่า ถ่ายรูปเก็บไว้ตั้งแต่อยู่ที่เจ้าของเดิม

;D ;D ;D ;D

bear17:

--- อ้างจาก: BALL ที่ กันยายน 30, 2008, 08:52:50 am ---เล่มเดียวกันนี่ครับพี่ แสดงว่า ถ่ายรูปเก็บไว้ตั้งแต่อยู่ที่เจ้าของเดิม

;D ;D ;D ;D

--- End quote ---
สงสัยจะใช่ครับ.... ;D ;D ผมถ่ายไว้ประมาณ2ปีแล้วครับ...ผมเจอมา2เล่มที่เจ้าของเช่ามาจากวัดและถ่ายรูปเก็บไว้..เป็นข้อมูลแนวศึกษา... เพราะมีดมันคมครับ.. ;D ;D

สำนักจันทร์:
เล่มนี้เป็นเล่มที่ดูง่ายมากๆครับเจ้าของมีดมีศักดิ์เป็นลุงบอย บางระจัน เช่าจากวัดมาตามข้อมูลที่หมวดแจ้งครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version