ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามศิษย์พี่ทุกท่านครับ เรื่องการสักกับ อ.ต้อม  (อ่าน 14970 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ต้องใจถึงแบบพี่โจ๊กครับ นารายณ์กลางอก... ;)

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
ต้องใจถึงแบบพี่โจ๊กครับ นารายณ์กลางอก... ;)

เคยดูกระทู้ของพี่เขาแล้วครับ สุดยอดเลยครับ
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You

เคยดูกระทู้ของพี่เขาแล้วครับ สุดยอดเลยครับ
คุณเอ็กซ์ ไม่สนใจ เอาแบบพี่โจ๊ก บ้างหรอครับ... ;D

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You

คุณเอ็กซ์ ไม่สนใจ เอาแบบพี่โจ๊ก บ้างหรอครับ... ;D

อยากอยู่เหมือนกันครับ แต่ทางบ้าน(ภรรยา) ไม่ค่อยเห็นด้วยครับ
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
ตามที่โจ๊กบอกเลยครับ เตรียมใจให้พร้อม ความศรัทธาครูบาอาจารย์อย่าได้ประมาทครู เตรียมดอกไม้ธูปเทียนให้พร้อม ข้อห้ามอีกอย่างก็คือห้ามกินมะเฟือง และ เวลาถ่ายหนักเบาห้ามเปิดปากพูด อยู่ในบ้านตัวเองไม่เป็นไร
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments