ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามศิษย์พี่ทุกท่านครับ เรื่องการสักกับ อ.ต้อม  (อ่าน 14974 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เอางั้นเลยหรอ พี่คม...อิอิอิ ;D

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
เรื่องสักขอผ่านครับ(กลัวครับ) กลัวอะไรไม่กลัว กลัวเข็ม โดยเฉพาะเข็มฉีดยา5555 ถ้าเลือกระหว่างกินยาเยอะๆ กับฉีดยา 1 เข็ม เลือกกินยาเยอะๆ ;D ;D ;D
กลัวขนาดนั้นเลยหรอครับพี่.....ดูแล้วพี่น่าจะสู้เข็มน่ะครับ ;)
เรื่องสักขอผ่านครับ(กลัวครับ) กลัวอะไรไม่กลัว กลัวเข็ม โดยเฉพาะเข็มฉีดยา5555 ถ้าเลือกระหว่างกินยาเยอะๆ กับฉีดยา 1 เข็ม เลือกกินยาเยอะๆ ;D ;D ;D
ทานยาเยอะๆ ระวังตับพังนะพี่ ต้องบำรุงด้วยการกินตับ :D:D
กลัวอย่างเดียว"เข็ม"อย่างอื่นลุยดะ :D :D :D

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
เหมือนช้างกลัวหนู ใช่ม่ะครับ พี่chat suphan  :D ;D

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
ผมขอถามหน่อยนะครับว่า  ถ้าสักหมึกค่าครูเท่าไหร่ครับ แล้วสักวันไหนบ้างครับ พอดีผมไปสักยันต์เก้ายอดมาแล้วครับ(ครูแถวอยุธยา แต่นานมาแล้วครับ ) อยากจะสักเพิ่มอีกสัก2-3อย่างนะครับ พี่ๆช่วยแนะนำบ้างนะครับผม :) :) :) :)
ค่าครูอาจารย์ต้อมนะครับ 199 ต่อ1อย่าง ถ้า2อย่างต้องยก2ครั้งครับ สักวันเสาร์ครับ แต่เสาร์อาทิตย์นี้สักทั้ง2วันครับเพราะมีผ้าป่ามาทอดที่วัด ลูกศิษย์ขอให้อาจารยืต้อมสักให้ครับผม
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
ผมขอถามหน่อยนะครับว่า  ถ้าสักหมึกค่าครูเท่าไหร่ครับ แล้วสักวันไหนบ้างครับ พอดีผมไปสักยันต์เก้ายอดมาแล้วครับ(ครูแถวอยุธยา แต่นานมาแล้วครับ ) อยากจะสักเพิ่มอีกสัก2-3อย่างนะครับ พี่ๆช่วยแนะนำบ้างนะครับผม :) :) :) :)
ค่าครูอาจารย์ต้อมนะครับ 199 ต่อ1อย่าง ถ้า2อย่างต้องยก2ครั้งครับ สักวันเสาร์ครับ แต่เสาร์อาทิตย์นี้สักทั้ง2วันครับเพราะมีผ้าป่ามาทอดที่วัด ลูกศิษย์ขอให้อาจารยืต้อมสักให้ครับผม

แล้วพี่เกรียงไกรสักอยู่ที่ไหนครับ พอดีทราบเพียงว่าพี่เป็นทหาร ไม่ทราบว่าพี่ประจำอยู่ที่ไหนครับ

เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments