ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามศิษย์พี่ทุกท่านครับ เรื่องการสักกับ อ.ต้อม  (อ่าน 14971 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระจ้อยร่อย

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ถ้าจะสักห้ามกินไก่ ไปก่อนสักรึเปล่าครับแล้วต้องเตรียมพานหมากดอกไม้ไปด้วยรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พีรวีชณ์อัครธาราวัตนา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • ศิษย์มีครูเหมือนงูมีพิษ ศิษย์สารพัดครูเหมือนงูสารพัดพิษ
อยากสักบ้างครับ แต่กลัวเข็มเป็นชีวิตจิตใจ โดนไปจึกแรกสงสัย ร้องเสียงหลงลั่นวัดเป็นแน่
คงต้องใช้เวลาทำใจอีกนานกว่าจะทำใจได้
ได้ข่าว อ.ต้อม แทงหนักซะด้วยสิ นำถือศิษย์พี่ที่สักกับ อ.ต้อมจริงๆ (โดยเฉพาะ อ.เกรียง)
‎ทันทีที่กระสุนเจาะหัวเรา การเมือง เรื่องบ้าบอทั้งหลายนั่น ก็จะหายวั๊ปไปในอากาศ

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
อยากสักบ้างครับ แต่กลัวเข็มเป็นชีวิตจิตใจ โดนไปจึกแรกสงสัย ร้องเสียงหลงลั่นวัดเป็นแน่
คงต้องใช้เวลาทำใจอีกนานกว่าจะทำใจได้
ได้ข่าว อ.ต้อม แทงหนักซะด้วยสิ นำถือศิษย์พี่ที่สักกับ อ.ต้อมจริงๆ (โดยเฉพาะ อ.เกรียง)

ผมก็กลัวเจ็บครับ เลยคิดว่าเดี๋ยวไปสักกับ อ.เกรียง ดีกว่าครับ

;D ;D ;D
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
สัก กับ จ่าเกรียง ระวังน่ะ จ่าเกรียงมือหนัก....อิอิอิ แซวน่ะครับ :D ;)

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
สัก กับ จ่าเกรียง ระวังน่ะ จ่าเกรียงมือหนัก....อิอิอิ แซวน่ะครับ :D ;)

สรุปว่ามือหนักทุกคนเลยมั๊งครับ 5 5 5
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments