ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญบูชา พระสมเด็จรุ่นแรก หลวงพ่อแก๊ส วัดห้วยเจริญสุข สิงห์บุรี  (อ่าน 6604 ครั้ง)

ออฟไลน์ shinuka

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ด้านหลังครับ

ออฟไลน์ shinuka

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอเชิญร่วมทำบุญกันนะครับ ราคาเพียง 200 บาท เพื่อนำเงินไปสร้างโบสถ์ที่หลวงปู่ปรงสร้างให้แล้วเสร็จ ซึ่งตอนนี้ทำไปได้เกินกว่า 50% แล้วครับ รีบหน่อยนะครับ เพราะเห็นคนมาบูชาทั้งวันเลย คนละ 10-20 องค์กันบ้าง พระทำได้ไม่เยอะ เพราะปั้มกันเองในวัด ขออนุโมทนากับทุกท่านครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments