ผู้เขียน หัวข้อ: รายการ พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ ( อัพเดท ล่าสุด )  (อ่าน 30769 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอบคุณครับ.................. ;) ;) ;)
38. รูปหล่อเหล็กน้ำพี้
ยิ่งมีภาพสุดท้ายภาพนี้เดี๋ยวลูกศิษย์ทั้งใกล้ ไกลร้อนอกร้อนใจแน่ๆเลยละครับ
บารมีหลวงพ่อเกาะคุ้มครองครับ
ผมยังร้อนเลยพี่โจ๊ก ถึงกับเหงื่อแตก อิอิอิ ;) ;D

• สมาชิก
  • Thank You
ใครที่สนใจ สมาชิกใหม่ หรือทั้งที่อยู่ไกล ไม่ค่อยมีเวลา ยังไม่เคยไปกราบ หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ กระทู้นี้อาจเป็นประโยชน์ ได้ครับ ไม่น้อยก็มาก เพราะผมทำด้วยใจครับ  ;D :D ;)

ออฟไลน์ mhi89

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
รายการ พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ
สอบถามได้ที่เบอร์ 081-843-2176 หลวงพ่อเกาะ...
* การที่นำรูป พระเครื่อง วัตถุมงคล มาโพส นี้ ได้ทำการ ขออนุญาติ และ ความเห็นด้วย จาก หลวงพ่อเกาะ แล้วครับ *
ขอบคุณครับคุณ nut_raffian1 รายละเอียดครบถ้วน  :D :D :D :D :D ช่วงปีนี้ผมจะไปกราบหลวงพ่อท่าน  ถ้าได้มีโอกาศคงได้เจอกันนะครับ  ศิษย์พี่ nut_raffian1

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
ใครที่สนใจ สมาชิกใหม่ หรือทั้งที่อยู่ไกล ไม่ค่อยมีเวลา ยังไม่เคยไปกราบ หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ กระทู้นี้อาจเป็นประโยชน์ ได้ครับ ไม่น้อยก็มาก เพราะผมทำด้วยใจครับ  ;D :D ;)

ขอบคุณแทนศิษย์เก่าและศิษย์ใหม่ทุกท่านด้วยนะครับ กระทู้นี้เป็นประโยชน์อย่างยิ่งครับ

สอบถามนิดนึง พี่อยู่สรรคบุรีหรือเปล่า ผมเห็นพี่โพสท์ว่าไปที่วัดบ่อยๆ บ้านผมก็อยู่สรรคบุรี เผื่อมัโอกาสอาจได้เจอกันครับ

ขอบคุณครับ
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

• สมาชิก
  • Thank You
รายการ พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ
สอบถามได้ที่เบอร์ 081-843-2176 หลวงพ่อเกาะ...
* การที่นำรูป พระเครื่อง วัตถุมงคล มาโพส นี้ ได้ทำการ ขออนุญาติ และ ความเห็นด้วย จาก หลวงพ่อเกาะ แล้วครับ *
ขอบคุณครับคุณ nut_raffian1 รายละเอียดครบถ้วน  :D :D :D :D :D ช่วงปีนี้ผมจะไปกราบหลวงพ่อท่าน  ถ้าได้มีโอกาศคงได้เจอกันนะครับ  ศิษย์พี่ nut_raffian1
โอ๊ยยยๆ... อย่าเรียกผมว่าศิษย์พี่เลยครับ พี่mhi89 เรียกศิษย์น้องยังจะดีซ่ะกว่า อิอิอิ ปีใหม่นี้ ว่าจะไปทำบุญ กับหลวงพ่อ เช่นกันครับ ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments