ผู้เขียน หัวข้อ: รายการ พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ ( อัพเดท ล่าสุด )  (อ่าน 30788 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
จุ๊ จุ๊... ;D
จุ๊ๆ นี่กลัวแฟนได้ยินรึเปล่าครับ 5555
แหนะ...อีกคนล่ะ แซวจริงๆ พี่คม  ;) :D ;D

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
ดันกระทู้ขึ้นไว้ก่อนครับ ลูกศิษย์ลูกหาของหลวงพ่อจะได้เห็นทั่วๆกัน

:D :D :D
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

• สมาชิก
  • Thank You
เยี่ยมเลยครับ คุณเอ็กซ์ ช่วยๆกันครับ  ;)

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
เยี่ยมเลยครับ คุณเอ็กซ์ ช่วยๆกันครับ  ;)

ครับคุณนัท ถ้าเอารูปไว้ในกระทู้แรกได้ จะดีมากครับ

เพราะเวลาเปิดหน้าบอร์ดแล้วไม่เห็นรูปในหัวข้อกระทู้จะทำให้กระทู้ลดความน่าสนใจลงไปน่ะครับ

ผิดถูกอย่างไรแนะนำด้วยนะครับ

;D ;D ;D
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

• สมาชิก
  • Thank You
ใช่ครับ ผมก็ดัน ลืมใส่ ในกระทู้แรก เป็นความผิดพลาดของผมเองครับ ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย :)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments