โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล เกจิอาจารย์สายชัยนาท > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงปู่นะ วัดหนองบัว

เบี้ยแก้ หลวงปู่นะ

(1/1)

ตน.บ.ช.:
ได้มา 3 แบ่งไป 1

ยุทธ สิงห์บุรี:
เบี้ยรุ่นนี้หลวงปู่ชอบมากบอกว่าจะเสกให้ปืนยิงไม่ออกเลย :o

THITIPONG:
สวัสดีครับ
ผมวันนี้ได้ไปกราบหลวงปู่นะ เห็นเบี้ยสีเขียว ทางวัดหมดมีแต่ตัวอย่าง พอดีเจอในเว็ปเห็นท่านมี ขอแบ่งสัก1ได้มั๊ยครับ
ขอบคุณครับ

ตน.บ.ช.:
ขออนุญาตที่ตอบช้า เพราะจำรหัสเข้าไม่ได้ เบี้ยแก้สีเขียวแบ่งให้คนอื่นไปแล้วคับ ตอนนี้ได้เบี้ยแก้รุ่น 2 มาด้วย ผมเช่า มาได้แค่ตัวเดี่ยว รู้สึกว่าจะเหลืออีก 2 ตัวมั้ง ถ้าอยากได้เดี่๋ยวจะติดตามให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version