ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญเสือกันภัย & ปลัดขิกแม่หม้าย ของหลวงพ่อ  (อ่าน 6922 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เหรียญเสือกันภัย & ปลัดขิกแม่หม้าย ของหลวงพ่อ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 07:35:08 pm »
:) :) :) ผมได้นิมนต์มาอีก 2 ชิ้นของหลวงพ่อครับ เหรียญเสือกันภัย & ปลัดขิกแม่หม้ายครับ ผ่านไหมครับ  :)
:) :) ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้แนบรูปภาพมาด้วยครับ   ;D
สวยครับ :o :o :o

ออฟไลน์ Ramintra 39

• สมาชิก
  • Thank You
Re: เหรียญเสือกันภัย & ปลัดขิกแม่หม้าย ของหลวงพ่อ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 07:43:56 pm »
สวยทั้ง 2 ชิ้นเลยครับ
หน้าเสือเนื้อตะกั่วใช่ปะครับ
ส่วนปลัดแม่หม้ายนั้นเป็นไม้ตาลหรือป่าวครับ(เท่าที่เคยเห็นนะ)
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
  :) :) ครับพี่ Joke2009 หน้าเสือเป็นเนื้อตะกั่วครับ :) ส่วนปลัดแม่ม่าย ไม่ขอตอบน๊ะครับ เพราะผมไม่ทราบ เป็นไม้อะไร   :) แต่ผมเห็นปลัดอันนี้ ดูดี แล้วที่มาดี
ผมเลยบูชามาครับ  :) ทุกวันนี้ปลัดขิก ก็อยู่ในพวงกุญแจติดตัวผมครับ ส่วนสีก็รูปครับ ขอบคุณมากครับพี่ Joke2009 :)

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 07:46:29 pm »
:) :) :) ผมได้นิมนต์มาอีก 2 ชิ้นของหลวงพ่อครับ เหรียญเสือกันภัย & ปลัดขิกแม่หม้ายครับ ผ่านไหมครับ  :)
:) :) ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้แนบรูปภาพมาด้วยครับ   ;D
สวยครับ :o :o :o
:) :) :) ขอบคุณมากครับ พี่ Chan suphan ค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไปครับ  :) :)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 09:07:37 pm »
แหล่มเลยครับ ;)

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 10:26:00 am »
แหล่มเลยครับ ;)
:) :) :) ขอบคุณมากครับ k nut_raffian ขอโทษด้วยครับ ที่เข้าตอบช้า เนื่องจากผมมาอยู่ต่างจังหวัด ที่อุดร ครับ net systems ยังไม่ work ครับ   ช้ามาก ๆ  เลยไม่ได้เข้ามาเล่นเลยครับ ขอบคุณมากครับ :)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 10:26:00 am »

Facebook Comments