ผู้เขียน หัวข้อ: เงินไม่เยอะจำเป็นจะต้องเอาแบบนี้ครับ  (อ่าน 3641 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เงินไม่เยอะจำเป็นจะต้องเอาแบบนี้ครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 11:32:18 am »
วันนั้นผมเห็นเหรียญชุบทองคำที่ อ.เกรียงคล้องอยู่ ดูเข้มขลังจริงๆครับ
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
Re: เงินไม่เยอะจำเป็นจะต้องเอาแบบนี้ครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 03:03:23 pm »
 :o :o :o :o :o
วิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยน่าาาาาาาาาาาาาาาาาา

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 05:05:13 pm »
วิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยน่าาาาาาาาาาาาาาาาาา
อย่าบอกน่ะ พี่โจ๊ก ว่าต้องล็อด จ่าเกรียง เอาเหรียญ นารายณ์ อิอิอิ ( แซวเล่นน่ะคร้าบบบบ...) ;D ;)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 05:07:29 pm »
อย่าบอกน่ะ พี่โจ๊ก ว่าต้องล็อด จ่าเกรียง เอาเหรียญ นารายณ์ อิอิอิ ( แซวเล่นน่ะคร้าบบบบ...) ;D ;)
โจ๊กไม่ล็อกหรอกครับ โจ๊กของแท้มีแต่ผมนี่หล่ะจะล็อกเอานารายเนื้อเงินของจริง5555
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 05:18:37 pm »
วันนั้นผมเห็นเหรียญชุบทองคำที่ อ.เกรียงคล้องอยู่ ดูเข้มขลังจริงๆครับ
ขอบคุณครับ เหรียญนี้ผมนำไปชุบทองคำเป็นเหรียญแรกที่ออกมาให้ชมที่วัดครับ เพราะผมเอาไว้ใช้เองก็เลยเอาให้สวยๆ ประสบการณ์เรื่องมหาอุตหนังเหนียวบอกตรงๆเลยว่าหลายทีเหมือนกัน จนนายกอบต.ให้เหรียญนี้ผมถึง60000เพราะเขาลองเอง แต่ผมไม่เอาหรอกครับเงินแค่นี้กับพุทธคุณที่มีอยู่มันเทียบกันไม่ได้ ผมไม่ได้อวดกล้าอะไรแต่เหรียญนี้อยู่ในคอเมื่อไหร่ผมก็ไม่กลัวอะไรทั้งนั้น
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 05:18:37 pm »

Facebook Comments