ผู้เขียน หัวข้อ: **มันดิ้นนะซิ**  (อ่าน 5036 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: **มันดิ้นนะซิ**
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 09:02:39 pm »
จะไปเมื่อไหร่ดีล่ะครับพี่คม... ;)
555+ รอพี่รักษาตัวก่อนนะ เป็นหวัด เป็นๆหายๆ มาเป็นเดือนละ ไม่หายสักที สงสัยต้องรักษาจริงๆ จังๆ สักครั้ง
ี แล้วงานตอนนี้ ก็ยุ่งมากๆเลย รอเคลียร์ทุกอย่างลงตัวให้โล่งกว่านี้อีกหน่อย แล้วค่อยไปหาหลวงพ่อกันนะ  :D
ไปอาบน้ำมนต์ กับ หลวงพ่อเกาะ จะได้หายเป็นไข้เป็นหวัด ป่ะๆ...55555 ;) ;D :D

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 12:10:51 am »
เรื่องจริงผ่านจอ คนที่ให้สัมภาษนั้นก็มีพระหลวงพ่อเกาะครับ ส่วนพี่ฝนก็คือคนที่ยกสร้อยพระมาไหว้แล้วค้องคอ นั่นหล่ะครับแกจะมีลอยสักที่มือขวา
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ กระจ้อยร่อย

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 12:16:33 am »
เรื่องจริงผ่านจอ คนที่ให้สัมภาษนั้นก็มีพระหลวงพ่อเกาะครับ ส่วนพี่ฝนก็คือคนที่ยกสร้อยพระมาไหว้แล้วค้องคอ นั่นหล่ะครับแกจะมีลอยสักที่มือขวา

สวัสดีครับ อ.เกรียง แล้วเขาจะมีเล่าประสบการณ์รึเปล่าครับ รอดูอยู่ อิอิ

ออฟไลน์ mhi89

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 01:38:56 am »
   งานนี้มีเรื่องราวดี ๆ เกิดขึ้นมากมาย ลุงก็ได้ของดีสมใจที่คิดไว้ ที่สำคัญมากที่สุด หลวงพ่อเกาะท่านทำพิธีให้ศิษย์เต็มที่ ทั้งทำพิธีรอบบ่าย ต่อมาหลังรับรองศิษย์แบบพวกเรา ประมาณ ๒๓ นาฬิกา หลวงพ่อเกาะท่านก็เข้าทำพิธีในวิหารมหาอุตม์อีกและท่านก็พักผ่อนอีกไม่ทันไร ตี ๓ ตี ๔ หลวงพ่อเกาะท่านก็ลุกมาทำพิธีให้ศิษย์ในวิหารมหาอุตม์อีก ท่านเมตตาทำให้เป็นพิเศษ........สาธุ สาธุ  สาธุ ฯ
ทุกวินาทีมีความหมายและความประทับใจที่ยังไงก็พูดออกมาไม่มีวันจบครับลุง  ดีใจมากครับที่ได้มีโอกาศไปรวมงานในครั้งนี้ครับ :D :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 01:38:56 am »

Facebook Comments