โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล เกจิอาจารย์สายชัยนาท > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อมหาโพธิ์ วัดคลองมอญ

เสื้อยันต์เกราะเพชร หลวงพ่อมหาโพธิ์

(1/1)

9S:
พ่อให้มา สืบทอดมาจากทวดครับ ผมเป็นคน อ.หาดท่าเสา ก่อนถึงวัดสิงห์ครับ  :)

9S:
ใครผ่านตาบ้างครับ  ;)

สำนักจันทร์:
น่าสนใจมากครับ

9S:

--- อ้างจาก: สำนักจันทร์ ที่ มกราคม 11, 2013, 09:49:04 pm ---น่าสนใจมากครับ

--- End quote ---

เพิ่งสอบถามไปอีกรอบ ท่านบอกว่าเป็นของหลวงพ่อบุญยังครับ ทวดให้มาพร้อมตะกรุดเอวอีกชุดนึงครับ

สำนักจันทร์:
มีคุณค่ามากครับเพราะหลวงพ่อยังเป็นศิษย์สายตรงของหลวงปู่ศุขเลย แบ่งเมื่อไรโทรหาผมได้ครับ ยินดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version