ผู้เขียน หัวข้อ: **พระกริ่งพุทธนิมิตร 4 โค๊ต**  (อ่าน 11675 ครั้ง)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
Re: **พระกริ่งพุทธนิมิตร 4 โค๊ต**
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:54:20 am »
สวยงามมากครับพี่ Joke2009
แบบนี้แหล่ะครับคือความใฝ่ฝันของผมเลย
ผมขอฝากโชว์ในกระดานนี้ด้วยคนนะครับ 4โค๊ตเหมือนกัน :)
ปล.อยากทราบราคาค่าทำกรอบ พี่ Joke 2009 ช่วยPMบอกส่วนตัวหน่อยครับ หรือจะตอบในนี้ก็ได้นะครับ

สวยครับคุณArsenal023 นึกว่าจะไม่เปิดตัวเสียแล้ว :o :o :o
ขอบคุณมากครับพี่ Chat suphan
องค์นี้รอเป็นปีเลยนะพี่กว่าจะได้เจอ และก็จองไว้อีกหลายเดือนกว่าจะได้ครอบครอง
และไม่รู้จะต้องรออีกนานเท่าไหร่กว่าจะได้จีวรสวยๆใส่ให้สมศักดิ์ศรีแบบพี่ Joke2009  ::)
รอยังไงก็คุ้มค่ารอครับคุณนิด หายาก  ;D ;D ;D นี่คือเนื้อคู่ของแท้ครับ  :D :D :D

ออฟไลน์ Arsenal023

• สมาชิก
  • Thank You
Re: **พระกริ่งพุทธนิมิตร 4 โค๊ต**
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 12:13:25 pm »
แบบนี้แหล่ะครับคือความใฝ่ฝันของผมเลย
ผมขอฝากโชว์ในกระดานนี้ด้วยคนนะครับ 4โค๊ตเหมือนกัน :)
ปล.อยากทราบราคาค่าทำกรอบ พี่ Joke 2009 ช่วยPMบอกส่วนตัวหน่อยครับ หรือจะตอบในนี้ก็ได้นะครับ

สวยครับคุณArsenal023 นึกว่าจะไม่เปิดตัวเสียแล้ว :o :o :o
องค์นี้รอเป็นปีเลยนะพี่กว่าจะได้เจอ และก็จองไว้อีกหลายเดือนกว่าจะได้ครอบครอง
และไม่รู้จะต้องรออีกนานเท่าไหร่กว่าจะได้จีวรสวยๆใส่ให้สมศักดิ์ศรีแบบพี่ Joke2009  ::)
รอยังไงก็คุ้มค่ารอครับคุณนิด หายาก  ;D ;D ;D นี่คือเนื้อคู่ของแท้ครับ  :D :D :D

ขอบคุณครับพี่โอ๋
สร้างน้อย หายาก สวยงาม พุทธคุณเยี่ยม
ตอนนี้ยังหายาก แล้วอนาคตไม่ว่าจะกี่โค๊ต พลิกแผ่นดินก็ไม่เจอแบบหลวงพ่อท่านเคยว่าไว้แน่ๆเลย

ออฟไลน์ suea

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 06:23:46 pm »
สวยดังนางฟ้าเลยครับ

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 01:21:41 am »

ขอบคุณครับพี่โอ๋
สร้างน้อย หายาก สวยงาม พุทธคุณเยี่ยม
ตอนนี้ยังหายาก แล้วอนาคตไม่ว่าจะกี่โค๊ต พลิกแผ่นดินก็ไม่เจอแบบหลวงพ่อท่านเคยว่าไว้แน่ๆเลย
ของดี ยังไงก็ย่อมหายากครับ...ถ้าศรัทธาอยู่ในใจแล้ว ใครมีก็เก็บเงียบครับ... ;)

ออฟไลน์ Annnnatcha

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 09:44:29 am »
หลังจากรอนานน๊านนาน และแล้วก็ เสร็จแล้วครับ
นำไปห่มจีวรมา..........เอาแบบจัดเต็มเลยละกันให้สมศักดิ์ศรีซะหน่อย
นำมาให้ ติ-ชมครับ  ขอบคุณครับ   ;) ;) ;)
สวยงามมากๆๆๆ  ราคา 4 k เป็นภาษาวงการพระผมไม่เข้าใจ เพิ่งเรื่มเข่าวงการช่วยอธิบายขอบคุณครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 09:44:29 am »

Facebook Comments